ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน เรื่องเยไว้ใจน้อง “น้องโปเย” @Funky Spa  (อ่าน 853 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Hurt

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
ได้ยินชื่อเสียง “น้องโปเย” มานาน เลยต้องขอมาจัดสักที
ได้ไลน์มาขอจองน้องไว้ล่วงหน้าเลยจ้า มาถึงร้านไม่พูดไรมากจ่ายค่าสินสอดค่าครูเลยจ้า
ตัดมาที่ห้อง น้องพาไปอาบน้ำ อาบไปบิ้วไป เพลินมาก
ตัดมาบนเตียง ลีลาการนวดมีนิดหน่อย แต่ลีลาการบิ้วการนัว บอกเลยว่าขั้นเทพ
เรื่องโยกเรื่องอะไร ไหลลื่นมากๆ ต้องมาซ้ำอีกแน่นอนกับลีลาแพรวพราวขนาดนี้

**ไม่มีปลาสดนะครับ ตอนนั้นค่อนข้างจะรีบต้องไปทำธุระต่อ***

:044: :044:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: ส่งการบ้าน เรื่องเยไว้ใจน้อง “น้องโปเย” @Funky Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 09:50:18 AM »
ขายาวดีครับบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: ส่งการบ้าน เรื่องเยไว้ใจน้อง “น้องโปเย” @Funky Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 10:00:34 AM »
รุ่นเก๋าเลยนะคนนี้