ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม คอร์ส Lomi Lomi ของกายาสปา  (อ่าน 2630 ครั้ง)

ออฟไลน์ moobtawiw

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สอบถาม คอร์ส Lomi Lomi ของกายาสปา
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2017, 02:15:32 PM »
อยากสอบถามใครที่ีเคยขึ้นคอร์ส Lomi Lomi ของ กายาสปา มั่งครับ อยากรู้ว่าในคอร์สหมอนวดนวดอย่างไรบ้าง พอจะเล่า step คร่าวๆให้ฟังหน่อยได้ไหมตรับ ที่คิดหนักเพนาะราคาแอบแรง (2 ชม 3000 บาท)

ส่วนตัวเคยนวดอีก 2 คอร์สแล้วชอบมากครับ

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
Re: สอบถาม คอร์ส Lomi Lomi ของกายาสปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 07:50:32 AM »
อยากสอบถามใครที่ีเคยขึ้นคอร์ส Lomi Lomi ของ กายาสปา มั่งครับ อยากรู้ว่าในคอร์สหมอนวดนวดอย่างไรบ้าง พอจะเล่า step คร่าวๆให้ฟังหน่อยได้ไหมตรับ ที่คิดหนักเพนาะราคาแอบแรง (2 ชม 3000 บาท)

ส่วนตัวเคยนวดอีก 2 คอร์สแล้วชอบมากครับ

ช่วยแชร์ 2 คอสที่ท่านเคยหน่อยได้ไหมครับ
ผมก็อยากไปลองเหมือนกันครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ necros

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: สอบถาม คอร์ส Lomi Lomi ของกายาสปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 04:39:21 PM »
อยากรู้ด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Alucard777

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 07:48:15 PM »
ก็เหมือนตามที่เค้าเขียนไว้ในคอสน่ะครับ  คอสนี้จะไม่มีนวดแบบกดเลย แต่จะใช้มือและท้องแขนลูบไล้ไปตามตัวไปเรื่อยๆ เสียวซ่านดีเหมือนกันครับ.

แล้วก็จบด้วยการทำให้เราเสร็จครับ

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 11:10:31 AM »
ก็เหมือนตามที่เค้าเขียนไว้ในคอสน่ะครับ  คอสนี้จะไม่มีนวดแบบกดเลย แต่จะใช้มือและท้องแขนลูบไล้ไปตามตัวไปเรื่อยๆ เสียวซ่านดีเหมือนกันครับ.

แล้วก็จบด้วยการทำให้เราเสร็จครับ

รบกวนอีกนิดครับ
หน้าตาและอายุพนักงานนวดประมาณไหนครับ
ขอบคุณค้าบ