ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีการบ้านของร้าน Model Aoi (เคหะปากเกร็ด) บางเหรอครับ  (อ่าน 990 ครั้ง)

ออฟไลน์ Loki1199

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
กำลังวางแผนจะไปที่ร้านอาทิตย์หน้าครับ หลังจากเก็บเงินค่าขนมมานมนาน
เห็นร้านก็มีน้องๆก็น้อยอยู่แล้ว
การบ้านก็แทบหาดูไม่ได้เลย (หรือเพราะว่าทางร้านไม่ได้ให้ส่วนลดเวลา ส่งการบ้าน)
พี่ๆที่ไปมาช่วงนี้แนะนำหน่อยครับ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง
ผมเห็นรูปน้องคนนึงไปที่ร้าน Celeb เสียแล้ว (น้องตามใจ) เปลี่ยนชื่อเป็น น้องเกรซ
รบกวนหน่อยครับ กลัวเข้าร้านแล้วไม่มีเด็กกลัวทำตัวไม่ถูก

:006: :006:
ความสุข ท้าทาย ความหลงไหล

ออฟไลน์ bungalow

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไม่แนะนำคับร้านนี้ ไปเกอิชาดีก่าเยอะคับ