ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปรียบเทียบ ร้านแถวเลียบด่วนรามอินทรา ลาดพร้าว เรท 2-3 พัน ร้านไหนคุ้มสุด  (อ่าน 15595 ครั้ง)

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
ปกติไปร้านเรือนสบายสปา สไตล์นวดแผนโบราณ บวก บนน ล่างไร ก็ว่าไป 700+1500 ฟูล
เด็กก็เบสิค ๆ ประทับใจ น้องกวาง ตอนนี้ย้ายไป สาขา 3 ละ

อีกที่ ร้าน เอมิ สปา ลาดพร้าว 46 เรท 2300 ส่งการบ้านลด 500
เด็กไม่ค่อยเทรนเท่าไร บางทีทำไร ไม่ค่อยเป็นงาน
 เด็กก็เกรด b น่ารักโดดมาน้อย
ข้อดีร้านนี้ บางทีมีช้างเผือกหลุดมา ได้ความสด เคยฟลุ๊คเจอสายซี จอดรถให้ ประทับใจมากๆ

ต่อมาเจอ bb modeling คลองลำเจียก เรท 2100 โอเคเลย มีจอดรถให้บางคน
งานดี มีมาตรฐาน แต่บางทีเด็กรีบลงไปหน่อย คอส 1.30 แต่ 40 นาทีแต่งตัว รอลงก็มี
ข้อดีที่นี่ เด็กน่ารัก ช้างเผือกมาใหม่ หลายคน เด็ก เกรด เอ เรทนี้ถือว่าคุ้มสุดๆ  :81:

ต่อมา หอหญิง  ไม่เคยไป แต่ดูโปรร้านละคุ้มจริง :87:
เรท 2300  b2b 2 น้ำ ส่งการบ้านลด 500 อีก

เข้าคำถาม ผมอยากให้ท่านที่เคยไปแนะนำน้องให้หน่อยค้าบ
 ชอบสายซี เด็กใสๆ หุ่นขาวบาง นมแท้ ผิวดี มีจูบได้ด้วยก็ดี 

หรือมีร้านไหนแนะนำหน่อยก้จะดีมากครับ
ขอบคุณมากๆ ครับผม  :84: :84: :84:

ออฟไลน์ bb22bb

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ Dosese

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ตามที่ จขกท พูดเลยครับ สมัยนี้ต้องวัดดวงกันนิดนึงครับ จะเจอน้องช้างเผือกหลุดมา ผมว่าเป็นทุกร้านนะ
แต่จากที่สัมผัสมา น้องจะบริการดีไม่ดีขี้นอยู่กับว่า เราจะ คลิ๊กน้องคนนั้นไหม ผมยังเคยเจอเลยครับ ครับแรกขี้น
บริการแย่มากขาขาด แต่ขี้นอีกที่ คุณพระ คนเดียวกันรึเปล่ากับที่เคยขี้น :002:

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
เสริม จขกท ให้นิดนึงครับ

หอหญิง นี่ออกเป็นสไตไซร์ไลน์จ๋าเลยครับ
เรท 3000 นี่เหมาะกับคนที่ต้องการไปจบจริงๆ
ก็ถือว่าคุ้มกับหน้าตาน้องเมื่อเทียบกับไซร์ไลน์อ่างครับ

ออฟไลน์ Dosese

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เสริม จขกท ให้นิดนึงครับ

หอหญิง นี่ออกเป็นสไตไซร์ไลน์จ๋าเลยครับ
เรท 3000 นี่เหมาะกับคนที่ต้องการไปจบจริงๆ
ก็ถือว่าคุ้มกับหน้าตาน้องเมื่อเทียบกับไซร์ไลน์อ่างครับ

ขอบพระคุณ ท่านชายเวฟร้อย สำหรับข้อมูลกระจ่างๆแบบนี้ครับ กระผมกำลังสนใจร้านนี้อยู่เลยครับ แบบนี้ต้องไปแวะชมสะแล้ว :044:

ออฟไลน์ kurita5600550

• *
  • Like: 2
ปกติไปร้านเรือนสบายสปา สไตล์นวดแผนโบราณ บวก บนน ล่างไร ก็ว่าไป 700+1500 ฟูล
เด็กก็เบสิค ๆ ประทับใจ น้องกวาง ตอนนี้ย้ายไป สาขา 3 ละ

อีกที่ ร้าน เอมิ สปา ลาดพร้าว 46 เรท 2300 ส่งการบ้านลด 500
เด็กไม่ค่อยเทรนเท่าไร บางทีทำไร ไม่ค่อยเป็นงาน
 เด็กก็เกรด b น่ารักโดดมาน้อย
ข้อดีร้านนี้ บางทีมีช้างเผือกหลุดมา ได้ความสด เคยฟลุ๊คเจอสายซี จอดรถให้ ประทับใจมากๆ

ต่อมาเจอ bb modeling คลองลำเจียก เรท 2100 โอเคเลย มีจอดรถให้บางคน
งานดี มีมาตรฐาน แต่บางทีเด็กรีบลงไปหน่อย คอส 1.30 แต่ 40 นาทีแต่งตัว รอลงก็มี
ข้อดีที่นี่ เด็กน่ารัก ช้างเผือกมาใหม่ หลายคน เด็ก เกรด เอ เรทนี้ถือว่าคุ้มสุดๆ  :81:

ต่อมา หอหญิง  ไม่เคยไป แต่ดูโปรร้านละคุ้มจริง :87:
เรท 2300  b2b 2 น้ำ ส่งการบ้านลด 500 อีก

เข้าคำถาม ผมอยากให้ท่านที่เคยไปแนะนำน้องให้หน่อยค้าบ
 ชอบสายซี เด็กใสๆ หุ่นขาวบาง นมแท้ ผิวดี มีจูบได้ด้วยก็ดี 

หรือมีร้านไหนแนะนำหน่อยก้จะดีมากครับ
ขอบคุณมากๆ ครับผม  :84: :84: :84:

ออฟไลน์ kurita5600550

• *
  • Like: 2
คลองลำเจียกอยู่เเถวๆลาดพร้าว ก่อนถึงเดอะมอลลาดพร้าวปะครับ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
อยู่เลียบด่วน รามอินทรา ฝั่งมุ่งหน้ากลับลาดพร้าว ใกล้แยก ตัดใหม่เกษตร รามอินทราครับ