ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจอครั้งแรกของน้อง กับครั้งแรกการรีวิวเสียวครั้งแรกๆ @ทิวลิป-อ้อมน้อย  (อ่าน 6027 ครั้ง)

ออฟไลน์ famous1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ครั้งแรกกับการรีวิว
เปิดซิงน้องส้มโอ@ทิวลิป/อ้อมน้อย

เห็นอัพเดทน้องเยอะ แจ่มๆทั้งนั้เลยช่วงนี้
ขับรถผ่านร้านเห็นรถจอดเต็ม เลยจอดแอบตึกข้างๆ
เดินเข้าไปเจอน้องพีอาร์คุยสนุก เลยถามได้ความว่า
มาเซ้งร้านทำใหม่ได้ไม่กี่เดือน เป็นโมเดลลิ่งมาอยุ่แล้ว
เลนมีเด็กมาสมัครเยอะ แวะเวียนมาใหม่เยอะ
โชว์ตัวตระการตานับได้ 9 คน
OMG บอกตรงๆว่า จำชื่อใครไม่ได้เลยจริงๆ555
จากการตระเวรเที่ยวโซนนี้ เด็กดูสวยที่สุดในสายตาผมละ
แต่นี่ 9 คนมาทีละคน จำชื่อไม่ได้จริงๆ ปรึกษาพีอาร์จัดให้หน่อยเอาแบบใสกิ๊กที่งานโอเค

คุณพีอาร์เชียร์น้องใหม่เปิดกล่องที่แรก *น้องส้มโอ* ว่างั้น

สะดุดตาตั้งแต่โชว์ตัวรอบแรก
ใสๆดูเด็กเรียน ยิ้มหวาน น้องมารับขึ้นห้อง อัธยาศัยดีชวนคุยกันเองมาก  เข้าห้องน้องอาบน้ำให้บิ้วให้ในห้องน้ำเลย
ผมก็แอบเขินเล็กน้อย
น้องล้างขัดให้ทุกมุมจนผมตั้งตรง55

เริ่มการนวดน้องส้มโอนวดโอเคนะ ผ่อนคลายดีไม่เก้ๆกังมีการคุยเล่นอัธยาศัยดี มีสะกิดมีปาดเล่น ผิวพรรณดีจริงๆผิวเด็ก น้องเรียนอยุ่ เป็นพิธีกรออกทีวีดิจิตอล ถึงว่าคุยดีลื่นหู
น้องบอกจับได้นะคะ เอามือผมไปจับ เอาละนัวกันเป็นหนังav เลย  น้องฟิวธรรมชาติ อารมร่วมมาก เสียงร้องน้องส้มโอดังเสียวจะแตก55กัวข้างห้องได้ยิน
เสร็จนอนกอดกันฟิวกิ๊กกั้ก คุยกันเรื่องธุรกิจจิปาถะ น้องบุคคลิคดีมาก อนาคตไกล
เสร็จไปแค่2น้ำไม่ไหวยอมแพ้*ทางร้านให้ไม่จำกัดน้ำ แต่แค่สองก็คอแห้งละค้าบ
น้องชวนอาบน้ำให้ล้วงจะให้อีกน้ำ  รีบบอกไม่ไหวแล้วค้าบบ 555

สรุปค่าเสียหายธงฟ้า 1,500
คุณภาพการบริการ ผมว่าดูแลดีกว่าร้านราคาสูงอีกนะ
หน้าตา : ดีมาก10/10 ดูดีสะอาด แบบเด็กเรียนใสๆ
งาน : 10/10 คะแนนพิศวาสให้พิเศษ
ซ้ำ : ผูกปิ่นโตแน่นอน  ปล..แต่น่าขึ้นอีกหลายคน เป๊กๆหลายคน
ขอจบรายงานเพียงเท่านี้คับ

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 852
  • wait 'til you get a load of me
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
พิธีกรช่องอะไรบอกใบ้หน่อยได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ famous1

• *
  • Like: 2
เปิดเผยมิได้นะคับ
กระซิบถามน้องได้เลยคับ

ออฟไลน์ Mortos001

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0