ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โซนบางนา ศรีนครินทร์ มีร้านไหน พี่ๆ เพื่อนๆ ไปแล้วไม่ผิดหวังบ้างครับ  (อ่าน 2730 ครั้ง)

ออฟไลน์ magicianX

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
โซนบางนา ศรีนครินทร์ มีร้านไหน พี่ๆ เพื่อนๆ ไปแล้วไม่ผิดหวังบ้างครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ หล่นตลอดเลยครับ :001: :004:

ออฟไลน์ Enterman

• *
เหมือนผมเลยครับ โซนนี้หล่นทุกร้าน ยกเว้นร้าน princess

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
ย่านนี้หาร้านมาตรฐานภาพรวมดีๆยากจริงๆครับ
มีดีบ้างแต่ส่วนใหญ่ต้องลุ้นตลอดว่าจะหล่นไหม

พริ้นเซสนี่มาตรฐานดีสุดละ แต่อย่างว่าร้านนี้หน้าตาเด็กบ้านเกิน เฮ้อๆ

ออฟไลน์ magicianX

• *
แล้ว อย่าง Melody ที่ สุขุมวิท 101/1 นี่เป็นยังไงบ้างครับ
หลุดโซนหน่อย แต่ไม่ไกลมาก

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
แล้ว อย่าง Melody ที่ สุขุมวิท 101/1 นี่เป็นยังไงบ้างครับ
หลุดโซนหน่อย แต่ไม่ไกลมาก

เคยขึ้นอยู่ 2 คนเองครับ
lg หลุดอย่างแรง ข้อห้ามเยอะ(ทำเหมือนตัวเองสวย วันนั้นไปเที่ยงไม่มีตัวเลือกครับ)
ส่วนเป่าเปาหน้าตาใช้ได้ สูงสเป๊กผมครับ คนนี้ถือว่ารับได้ครับ

ร้านนี้เรท 2300 แต่จบ+2เทา รวมแล้วถือว่าแรงเหมือนกันครับ
แต่ถ้าเทียบกับสตอเบอรี่ ร้านนี้น่าไปลุ้นมากกว่าครับ(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เคยขึ้นอยู่ 2 คนเองครับ
lg หลุดอย่างแรง ข้อห้ามเยอะ(ทำเหมือนตัวเองสวย วันนั้นไปเที่ยงไม่มีตัวเลือกครับ)
ส่วนเป่าเปาหน้าตาใช้ได้ สูงสเป๊กผมครับ คนนี้ถือว่ารับได้ครับ

ร้านนี้เรท 2300 แต่จบ+2เทา รวมแล้วถือว่าแรงเหมือนกันครับ
แต่ถ้าเทียบกับสตอเบอรี่ ร้านนี้น่าไปลุ้นมากกว่าครับ(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)
ร้านนี้ขึ้นมาเป็นสิบๆคนแล้วในรอบหลายปีครับ  ตั้งแต่ยังชื่อร้าน GIG CLUB
ส่วนใหญ่มักไม่หล่น เนื่องจากถาม PR ก่อน ซึ่งก็ให้ข้อมูลตรงความจริงใช้ได้
แล้วก็ทุกครั้ง ผมจะเรียกน้องมาดูตัวก่อน ดู eye contact กับ อิริยาบถตอนเจอว่าถูกชะตามั้ย
อย่าง ig ผมถาม PR ก่อน เลยตัดสินใจได้ว่าไม่ขึ้นงานดีกว่า
แต่ประเด็นคือ น้องที่ผมชอบมากๆ ดันเลิกทำไปบ้าง ย้ายร้านไปบ้างแล้วนี่สิ
ที่ยังอยู่ แล้ว ok ก็คือ น้องไซร่า(เดิมชื่อจ๊ะจ๋า)  กับ  เอมี่ ครับ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ร้านนี้เคยเฟลครั้งนึงแต่คุณวินเจ้าของร้านก็รับผิดชอบดีครับมีการขอโทษและให้ส่วนลด แต่ก็มีน้องประทับใจอยู่ครับ เช่นเจสซี่ ได้นัวคาชุดนักศึกษาคอสไม่ถอดนี่ฟินมากภายหลังก็ได้มาเก็บต่อในคอสถอด

• *
ร้านนี้ขึ้นมาเป็นสิบๆคนแล้วในรอบหลายปีครับ  ตั้งแต่ยังชื่อร้าน GIG CLUB
ส่วนใหญ่มักไม่หล่น เนื่องจากถาม PR ก่อน ซึ่งก็ให้ข้อมูลตรงความจริงใช้ได้
แล้วก็ทุกครั้ง ผมจะเรียกน้องมาดูตัวก่อน ดู eye contact กับ อิริยาบถตอนเจอว่าถูกชะตามั้ย
อย่าง ig ผมถาม PR ก่อน เลยตัดสินใจได้ว่าไม่ขึ้นงานดีกว่า
แต่ประเด็นคือ น้องที่ผมชอบมากๆ ดันเลิกทำไปบ้าง ย้ายร้านไปบ้างแล้วนี่สิ
ที่ยังอยู่ แล้ว ok ก็คือ น้องไซร่า(เดิมชื่อจ๊ะจ๋า)  กับ  เอมี่ ครับ

ขอแชร์เคส IG ผมก็ถาม PR ว่าขอบู้ๆ ไม่หวงตัว
ซึ่งแกก็ตอบรับว่าคนนี้ดี บู๊ ไม่หวงตัว
แต่สุดท้าย ไม่ตรง โครตเฟลเลยครับ

เสียดายที่วันนั้นไปเที่ยง ตัวเลือกเลยน้อยครับ :004:

ออฟไลน์ Kidkidsaranang

• *
  • Like: 3
โซนนั้นแต่ก่อนก็ไป  arin spa 2 ตรงข้ามซีคอน ซอย40 ครับ แต่หลังๆน้องที่เคยขึ้นประจำออกไป ก็เลยไม่ค่อยแวะไปอีก
เลยไป ปริ้นเซส กิ่งแก้ว แทน ไกลหน่อยแต่งานไม่ผิดหวัง