ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: **สนุกสุดเหวี่ยง*เพลินๆ--การบ้านให้น้องคะน้า--@TULIPอ้อมน้อย--  (อ่าน 6661 ครั้ง)

ออฟไลน์ zubaru

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
วันนี้แวะมาโซนอ้อมน้อย เลยมาดูร้าน TULIP ซะหน่อย
เจอน้องคะน้ากลับมา ลงงานพอดี เลยมีโอกาสได้ เรียกน้องซ้ำเพราะ ติดใจจากรอบก่อน

ขึ้นห้องรอบนี้ น้องก็อาบน้ำมให้เหมือนเดิม โดยน้องคะน้าเริ่มจู่โจมตั้งแต่ ในห้องน้ำกันเลยทีเดียว
อาบน้ำเส็ด น้องยังแกล้งถามอีกว่า วันนี้จะเส็ดในห้องน้ำอีกมั้ย จะได้......ในห้องน้ำเลย
แต่ผมก็ออกมานอนให้น้องนวดก่อนตามปกติ  น้องก็เริ่มนวดให้เต็มที่โดยน้องบอกว่าน้องจะไปเรียนนวดเพิ่มด้วยเพื่อ
ช่วยให้เราผ่อนคลายมากขึ้น หลังจากนอนคว่ำให้น้องนวดได้สักพักนึง น้องก็ให้นอนหงาย และ ก็โดนน้องจู่โจมทันที

ผมก็โดนน้องคะน้า  จู่โจมซะจนเกือบเสียท่าไปหลายที เพราะน้องทั้งดูดเลียหัวนมผม และเล่นน้องชายผม
เราก็โอเค แต่พอเปิดม่านออกไปพอดีเจอมีคนยืนโทรสับอยู่ด้านล่าง เลยอดไปเสียวกับน้องที่ระเบียงรุย   หลังจากนั้นก็ ฟามลับ อิอิ
โดยรอบนี้น้องคะน้างานแรงสุดๆยิ่งกว่ารอบก่อนอีก ใครอยากรู้ว่าแรงขนาดไหน ต้องลองเอง

สรุปคะแนน
หน้าตา         7 (หน้าตากลางๆ) แต่รับรองงานฟิน อย่างที่หน้าตาสวยๆสู้ไม่ได้คับ
รูปร่าง          8  ตัวเล็กอุ้มง่าย เพรียวบาง
อารมณ์ร่วม   10+
ลีลา           10+

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
ตัวเล็กอุ้มง่าย จัดท่าง่าย