ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยไปร้านสตอเบอรี่บ้างไหมครับ หาการบ้านยากมาก  (อ่าน 1267 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lorddeoxiv

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 10
พอดีชอบแบบน้องหุ่นบางๆตัวสูงๆ เล็งน้องยูกิไว้

แต่จองตัวยากมาก

มีใครเคยขึ้นแล้วบ้างไหมครับ

ไกลด้วยกลัวหล่นเสียเที่ยว

เลยมาลองสอบถามพี่ๆครับ

ออฟไลน์ magicianX

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยไปมา 2 ครั้งครับ แต่ไม่ใช่กับ ยูกิ นะครับ
ของผมหล่นนะ หล่นน้อย 1 ครั้ง หล่นมาก 1 ครั้ง
แต่สำหรับน้องที่จองตัวยาก อาจจะไม่หล่นก็ได้นะครับ
ขอให้โชคดีครับ

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
พอดีชอบแบบน้องหุ่นบางๆตัวสูงๆ เล็งน้องยูกิไว้

แต่จองตัวยากมาก

มีใครเคยขึ้นแล้วบ้างไหมครับ

ไกลด้วยกลัวหล่นเสียเที่ยว

เลยมาลองสอบถามพี่ๆครับ
ไม่นานมานี้เห็นไทม์ไลน์มีน้องใหม่ ยูกิ ฟูจิ อะไรประมาณนี้
ช่วยไปลุ้นแล้วมารีวิวหน่อยนะครับ

ร้านนี้ต้องลุ้นเอาครับ ฮ่าๆ