ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แต่ละท่านเป็นไหม เวลาไปร้านแล้วเจอ PR ร้านพูดจาไม่ดี เลยไม่อยากใช้บริการเลย  (อ่าน 2688 ครั้ง)

ออฟไลน์ peterpeterpeter

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

ล่าสุด ไป ร้าน 17 funky spa

- ส่วนใหญ่ ไป กลางคืนตลอด  เมื่อก่อน เคยไปใช้บริการ แต่นานๆ ไปที พอไม่ถึง เจอเด็ก ไม่ตรงใจเรา
 ก็เปลี่ยนร้าน  เราก็พูดจา ดีๆ  แต่ PR คนที่ดูแลกลางคืน ไปช่วง 23.00  จะชอบพูดจา เหน็บแนม ที่เราไม่เลือก น้อง

-  อยากให้ เจ้าของร้าน ควรจะเปลี่ยน PR ได้แล้วนะ  อาจทำให้ เสียลูกค้าได้  ถ้าไม่พร้อม ที่จะทำงาน บริการ ก็อย่ามาทำเลย
( หรือ PR อาจจะเป็นเจ้าของร้า นรึป่าว เลยไม่เคยโดน complain เลย ? )

ออฟไลน์ jackielanla

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เค้าคงง่วง 555 ล้อเล่นครับ

ออฟไลน์ Othelloman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้ไปช่วงบ่ายมาก็พูดคุยดีครับอาจเป็นคนล่ะชุดกัน

ใจร่มๆครับเขาอาจแค่พูดผิดพลาดไปบ้าง

ตอนนี้เขาอาจลืมไปแล้วแต่เรายังเก็บไว้ เสียอารมณ์เปล่าๆครับ

เงินเราถ้าไม่ชอบใจเราก็มีสิทธิ์เลือกว่าจะให้คนที่เราถูกใจ

ออฟไลน์ DayDavil

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
มีจิงๆนะคับ คล้ายๆที่ จขกท บอกเลย ผมเจอร้านแถว RCA พอเราดูน้อฝๆแล้วยังไม่ถูกใจก็เลยจะยังไม่เลือก pr ก็พยายามจะให้เราเลือกให้ได้ สุดท้ายก็ทำหน้าไม่พอใจใส่เรา ผมนี่ไม่ไปร้านนั้นอีกเลย

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 853
  • wait 'til you get a load of me
เปลี่ยนร้านโล้ดครับ
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
เคยเจอ PR ผญ อวบ(อ้วน) ตอนกลางวัน ร้านสตอร์บอรี่ พูดจาสุภาพนะครับ
แต่น้ำเสียงไม่มีความเซอร์วิสมายเลย
ถามคำตอบคำ (ประมาณว่าไม่อยากแนะนำอะไร จะเอาใครเมิงก็เลือกเลยสิ้)

ทีหลังๆไปผมไม่ถามมันเลย คุยแล้วเสียอารม

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
มีหลายคน หลายร้านครับ ที่เหน็บแนมยังไม่เคยเจอครับ ส่วนใหญ่จะเจอ ติดคอม ถามคำตอบคำ พยายามยัดเด็ก
ประมาณนี้

ออฟไลน์ mecnic

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 47
อย่าคิดมากครับ
ร้านมีเยอะแยะ
ถ้าเค้าการศึกษาดีคงไปเป็นพีอาร์โรงแรม

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ผมนึกว่าผมเจอคนเดียว   พยายามยัดเด็ก  พอเราเลือกช้า ก้มองเเบบฆ้อน มองเหวี่ยงๆๆ คนอวบๆๆที่อยู่กลางคืน ผมว่าควรปรับปรุงครับ ท่านเทพทั้งหลายไปร้านนี้ เเต่อย่าให้ร้านเสียเพราะพนักงานห่วยเเตกเลย เสียดายท่านเทพไปรีวิวเด็กที่ร้าน  ผมไปบ่อย โททรไปจองเอา ไปถึงจ่ายเงินรีบออกจากหน้าเค้าเตอร์55

ออฟไลน์ Reddragon

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
หาร้านประจำครับ จะได้ไม่เสียอารมณ์ ผมเที่ยวไม่กี่ร้าน บางทีถ้าชัวร์ พีอาร์ ก็บอกไม่ชัวร์ผมก็ไม่ขึ้น