ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำน้องทีครับ  (อ่าน 1454 ครั้ง)

ออฟไลน์ sla149

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำน้องทีครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 08:49:56 PM »
อยากจะให้พี่ ๆ เพื่อนๆ  ที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำน้องๆ ทีครับ ขอแบบลุยๆ คุยสนุก แบบน้องเจนนี่ ร้าน Arena หรือ น้องมินอาร์ Zabb Spa ครับ ถ้าเป็นไปได้ผมเน้นบางกรอบครับ เคยมีคนแนะนำน้องโอบองแปงร้านดอกไม้แต่ผมไปลองแล้วไม่ค่อยโดนเท่าไหร่ (ต้องขออภัยแฟนคลับน้อง)

ออฟไลน์ เด็กกรุงเทพมหานคร

• *
  • Like: 2
Re: รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำน้องทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 05:14:23 AM »
ผมขอแนะนำ น้องพลอย cupcake หุ่นดี คุยเก่ง อัธยาศัยดี หน้าตาน่ารักด้วย

ออฟไลน์ 🔱 ข้าคือ ชะตาที่ไม่อาจเลี่ยง 🔯

• *
  • Like: 3
Re: รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำน้องทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 09:32:56 PM »
น้อง โนเบล Horying ครับ
น้องไม่ถึงกับบู๊มาก แต่คุยเก่ง คุยสนุก
หน้าตาน่ารักครับ

ออฟไลน์ Nujior5328

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 09:43:14 PM »
ผมไม่มีประสบกานอ่ะคับ อย่างarena spa เราไปนี้ได้เอากับน้องไหมคับหรือแค่นวดปุ๋