ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานเป็นความลับ ขึ้นพีอาร์? จับปาเบาๆที่ร้าน Rabbit  (อ่าน 2251 ครั้ง)

ออฟไลน์ insu_kan

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
ก่อนอื่นบอกก่อน ขอน้องจับปาได้นิดหน่อย เองเสียดายมากๆ เพราะไม่รู้ว่าน้องเป็นพีอาร์ที่ร้านหรือพีอาร์ร้านที่ไหน ใช้แต่โปรโมทpr. exclusive ผมว่ามันจูงใจทำให้ผมอยากไป ผมเลยจองฝ่ารถติดบุกย่านงามวงค์วาน  พอไปถึงมีพีอาร์น่ารักอยู่ผมถามคนที่จองคนไหนน้องออกมาสวัสดี น่าตาน่ารักหุ่นดียิ้มสวยแต่ประเด็นอกภูเขาเด่นมาแต่ไกล
พอเข้าห้องได้คุยได้ทักทายน้องนิสัยดีน่ารักขี้เล่นเอาใจเก่ง เลยถามน้องเป็นพีอาร์อะไรยังไง ก็ได้คำตอบ...ขอไม่บอกละกันครับเซฟๆน้องนิดหน่อย  คุยกันพักใหญ่น้องชวนทำความสะอาดน้องบอกจะอาบให้. ต่างคนต่างถอด ผมถึงตกใจอกน้องใหญ่ เต็มไม่เต็มมือ มองลงไปช่วงล่างด้วยสายตา สวยทั้งตัว น้องอาบน้ำทุกซอกทุกมุมสะอาดเลยทีเดียว. เสร็จแล้วน้องให้ผมนอนบนเตียงเช็ดตัวให้จนตัวแห้ง  แล้วน้องก็เริ่มบิ๊วที่น่าอกผม ถึงกับเกร็งนาทีตอนนั้นเสียวจริงๆครับ บวกความน่ารักของน้อง. น่าอกน้องโดนหน้าขามันปลุกอารมณ์ไวมากๆ. น้องช่วยผม ช้าๆจากท่อนบน ลงช่วงล่าง ช่วยแบบไม่ให้ผมตั้งตัว
จากนั้นน้องก็ใช้เจลนวด เบาๆค่อยๆช่วยๆ แบบไม่รุนแรง อารมณ์ผมขึ้นถึงจุดสูงสุด ตอนนั้นผมขอน้องทำบ้าง น้องนอนให้ทำ แบบไม่หวงตัว ทำได้หมดทั้งมือไม้น้องจิกหมอน เสียงร้องเบาๆออกมา นาทีนั้นผมไม่ไหวจริงๆ เลย.......
สุดทางแล้วผมบอกได้เลยว่ามีรวามสุขแบบส่งท้ายจริงๆ ความลับของน้องให้มันตายไปกับความสุขของผมเลยละกัน.
ขอบคุณน้องpr. exclusive  ทำให้ผมมีความสุขแบบสุดๆ ค่าคอส 2500 บวกทิป1000 แรกกับงานสุดคุ้มไม่แพงสบายตัว ที่ร้านกระต่าย Rabbit

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: งานเป็นความลับ ขึ้นพีอาร์? จับปาเบาๆที่ร้าน Rabbit
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 10:23:32 AM »
 :013: :013: :013: :013:

ออฟไลน์ peachsocool

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: งานเป็นความลับ ขึ้นพีอาร์? จับปาเบาๆที่ร้าน Rabbit
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 11:13:51 AM »
สุดยอดครับผม

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 12:56:02 PM »
นมลอยมาชนหน้าเลย ใหญ่จริงครับ

ออฟไลน์ ใครก้อได้

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 04:47:55 PM »
ไฟหน้าขาวดีซะเหลือเกิ๊น

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 09:40:53 PM »
ปาไม่เยอะแต่ปาคุณภาพ

ออฟไลน์ galatigos

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 02:39:46 AM »
หน้าสวย

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 09:09:25 AM »
ปลาชวนลุ้น