ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พอมีร้านแนะนำอยู่ใกล้ๆ BTS หรือ MRT บ้างไหมครับ(ผมพักอนุสาวรีย์)  (อ่าน 3992 ครั้ง)

ออฟไลน์ typewriter

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พอดีมาทำงานที่กทม 1 เดือน อยู่แถวอนุสาวรีย์ ไม่ทราบว่าพอมีร้านใกล้ๆ BTS หรือ MRT บ้างไหมครับ

ที่พอรู้คือ The great สุขุมวิท เพราะเคยไปมา กับอีกที่คือ Flower spa ที่เห็นจากแผนที่

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wankz

• *
  • Like: 2
ขึ้นบีทีเอส ลงสถานีช่องนนทรี ลงมาทางถนนพระรามสาม ตรงนั้นมี หอมสปา ตามเส้นพระรามสาม มีหลายร้าน เลม่อนสปา hermese oide ครับ

ออฟไลน์ Bigfish18

• *
  • Like: 1
 BTS อารีย์ มี Le ciel
 MRT ลาดพร้าว มี sweet house spa ครับผม

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ผมก็อยู่แถวอนุสาวรีย์ชัย ผมไป leciel ครับใกล้ดี นั่งมอไซหรือรถเมล์ไปก็ได้ครับ แต่ราคาถ้าไม่โปรก็แอบแพงเหมือนกันครับ