ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม ตามหาน้อง วาวา the Bonanza ครับ  (อ่าน 1383 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bugsy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนสอบถาม ตามหาน้อง วาวา the Bonanza ครับ
« เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 08:50:21 AM »
อ่านการบ้านพี่ ebby แล้วชอบมากๆ แต่ไปดูที่ร้านไม่เจอน้องเลย พอมีพี่ๆคนไหนทราบไหมครับว่าตอนนี้น้องไปอยู่ไปไหนแล้วครับ  :004:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: รบกวนสอบถาม ตามหาน้อง วาวา the Bonanza ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 04:37:33 PM »
น้อง ฟิวชั่น ฟังกี้
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.