ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องที่เข้าห้องแล้วไม่รีบ คุย แบบแฟน  (อ่าน 1472 ครั้ง)

ออฟไลน์ ่่jamejame2003

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
หาน้องที่เข้าห้องแล้วไม่รีบ คุย แบบแฟน กะหนุ่ง กะ หนิ๋ง มีไหมครับ ร้านไหน แล้ว น้องอะไรครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
Re: หาน้องที่เข้าห้องแล้วไม่รีบ คุย แบบแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 04:21:40 PM »
น้องมาทำงานหากะตังครับ  เวลามีค่า....

แต่ก็นั่นแหละ อยู่ที่น้องคลิ๊กท่านมั้ย
ถ้าใช่ น้องก็อาจจะอยู่นานๆ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 252
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: หาน้องที่เข้าห้องแล้วไม่รีบ คุย แบบแฟน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 05:46:14 PM »
แนะนำ จองซัม ร้าน ฟังกี้ สปา

ยัมมี่ ฟังกี้ สปา

พลอย คัพเค้ก สปา จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 07:01:27 PM »
แนะนำ กวาง เรือนสบายสปา 3
แกรี /   จูลี bb modeling