ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเจอนานแล้วน้องนาโน@ฟินสาย4  (อ่าน 2691 ครั้ง)

ออฟไลน์ moosawa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยากเจอนานแล้วน้องนาโน@ฟินสาย4
« เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 07:09:21 PM »
วันนี้ว่างเลยแวะไปผ่อนคลายซะหน่อย เลยกดดุรูปน้องๆวันนีมีเยอะดีอะ เลยโทรไปจองน้องก่อนเลย จัดไปน้องนาโน จองสิคับรออารายยยยย พอไปถึงร้านเเล้วเจอน้องกําลังเดินเข้าร้าน4-5คนเลยน่ารักทุกคนเลยอะเห็นน้องยิ้มให้เราก็เขิลเล้ย ถึงเวลาสบายตัวเเล้วล้ะ น้องก็ออกมารับน้องนาโนขาวสู้น่ารักหุ่นดี เห็นเเล้วมีอาลมเลยน้องก็พาไปสงทีห้องแล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ อาบสะอาด...นุ่มนวล
พออาบเสร็จ น้องก็ถามว่าบอดี้ก่อนไหมคะ แล้วลากเก้าอี้หรรษามาให้นั่ง
น้องใช้ลีลาแผ่วเบาสุดสยิวบอดี้ให้ เสียวสุดๆ สุดท้ายก็พ่ายแพ้น้องไป
กลับมาที่เตียง น้องก็นวดให้สบายจิงๆเสร็จแล้วก็มาเริ่มรอบที่ 2 คราวนี้น้องใช้ความตัวเล็กจัดมาหลายท่า..เลย                               

สรุปงานน้องดีมีมาตร น้องงานออกบู้ๆถูกใจผมเลย
รูปยึ้มร้านนะคับ