ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมสด หอหญิง นม 38 หายไปอยู่ร้านไหนแล้วครับ ใครทราบบ้าง  (อ่าน 1525 ครั้ง)

ออนไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
น้องหายไปเลยครับ อยากกลับไปเล่นน้องอีก ตามมาตั้งแต่ร้านเก่าๆ ไม่ได้ขอ line ไว้ไม่รู้ว่าน้องไปอยู่ร้านไหน ไม่มีที่ลง นมใหญ่ งานตามใจๆ

ออฟไลน์ mrthursday

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
Re: นมสด หอหญิง นม 38 หายไปอยู่ร้านไหนแล้วครับ ใครทราบบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 03:15:14 PM »
น้องยังอยู่หอหญิงเหมือนเดิมนี่ครับ

วันนี้น้องก็เข้านะ อิอิ