ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำร้าน Zapa แจ้งวัฒนะหน่อยครับ!!  (อ่าน 1145 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dj69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไม่ค่อยมีรายละเอียดของน้องๆ จากทางร้านมากนัก

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
Re: ขอคำแนะนำร้าน Zapa แจ้งวัฒนะหน่อยครับ!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 01:30:07 PM »
แอดไลน์ ร้าน  คุยถามงานกับ PR ได้คับ
น้องๆ ร้านนี้ บริการดีมาก ครับผม

ส่วนใหญ่ที่มาซักพัก ไม่ย้ายร้านไปใหนเลย

ต้องเข้าร้านถึงจะเห็นรูปน้อง