ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องสโนไวท์ @Tulip Spa\\อ้อมน้อย ย้อนหลัง  (อ่าน 4080 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamemun01

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ช่วงวันที่ 2 ปีใหม่ที่ผ่านมาได้มีโอกาสเข้าไปทิวลิปอ้อมน้อย
เข้าไปถึงเราก็ดูๆ มองๆ ไว้หลายคน
แต่วันนี้เหมือนคนจะเยอะ พีอาร์บอกตอนนี้มีน้องว่างคนนึง
คือน้องสโนไวท์นั้นเอง ผมก็ไม่ได้เรื่องมากอะไร
น้องเองก็ตัวเล็กน่ารักดี ก็ตกลงจ่ายค่าเสียหายเสร็จก็รอน้องพอขึ้นห้อง
ระหว่างขึ้นก็มีคุยกัน น้องเป็นกันเองมากๆ เหมือนแฟนเลย
พอพร้อมแล้วก็พากันไปอาบน้ำ มีนัวกันนิดหน่อย
จากนั้นก็ไปที่เตียง น้องก็นวดผ่อนคลายให้เล็กน้อย
จากนั้นก็เป็นไปตามธรรมชาติครับ น้องมีอารมณ์ร่วมสุดๆ จนผมเสร็จไปรอบนึง
จากนั้นก็พากันไปล้างตัวระหว่างนั้นก็นัวกันต่อจนเกิดอารมณ์อีกเลยจัดอีกรอบ ฟินไปครับ
ลงมานี่ขาสั่นเล็กน้อยเลย

ตัวน้องนั้นผิวไม่ขาวมาก แต่ขาวแบบสะอาด และเนียนไปทั้งตัว สำหรับผมโอเคใช่เลยครับ
หน้าอกหน้าใจสวยได้รูปเนียนนุ่ม น้องขี้เล่น ไม่หวงตัว ได้ฟีลมากๆ

ไว้อยากไปหาน้องอีก ตั้งแต่วันนั้นก็คิดจะไปหาน้องตลอดเลย

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: การบ้านน้องสโนไวท์ @Tulip Spa\\อ้อมน้อย ย้อนหลัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 03:42:51 PM »
ขอบคุณมากครับ