ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้องนิกกี้ FFM (PCS เก่า)  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ nam1544

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1
ตามหาน้องนิกกี้ FFM (PCS เก่า)
« เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 11:20:49 AM »
วานถามผู้รู้หรือคนที่ไปเที่ยวร้านนี้บ่อยๆ

พอจะทราบไหมว่าน้องย้ายไปทำที่ไหนครับ

อยากเจอน้องมากๆ ได้ข่าวตอนนี้ออกจากร้านเก่าไปแล้ว

ใครทราบรบกวนแจ้งข่าวด้วยขอบคุณครับ

:019:

ออฟไลน์ pc8989

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
Re: ตามหาน้องนิกกี้ FFM (PCS เก่า)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 11:07:34 AM »
ผมก็เป็นคนหนึ่งเคยไปขึ้นงานกับน้องนิกกี้ ที่ffm (pcs) เก่า ตั้งแต่น้องออกจากร้านไม่ทราบข่าวคราวเลย มีlineน้องlineไปก็ไม่ตอบกลับ สงสัยไปอยู่กับแฟน มีใครพอทราบข่าวคราวน้องเพิ่มเติมบ้างว่าย้ายไปทำงานที่อื่นหรือเปล่า ผมเองก็อยากทราบเช่นกันเป็นแฟนคลับน้องเขาคนหนึ่ง....