ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านซ้ำน้องโฮยอง @ Lovely Spa  (อ่าน 483 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านซ้ำน้องโฮยอง @ Lovely Spa
« เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 11:53:45 AM »
 2 อาทิตย์ติดต่อกันกันน้องสาวโฮยอง ... นัดน้องใน Line มาเจอกันที่ร้าน ขอรอบแรกที่น้องมาทำงานเลย อารมณ์ประมาณว่าแอบคิดถึง  :044: ที่เก่าเวลาเดิม น้องมาถึงก่อนนิดหน่อย ผมเข้าไปที่ร้าน น้องใหม่คนนึง แจ่มมากๆ ต้องหาเวลาไปขึ้นใหเได้เลยครับ จ่ายค่าสิดสอด แล้วน้องรอน้องเตรียมตัว ไม่นานครับ

มาที่ห้อง น้องถอดผ้าอย่างไว .. ผมยังเดินงง อยู่เลย  :019: ยังเขิลๆ อายๆ ก่อนที่จะชวนกันไปอาบน้ำ วันนี้งานรีบเร่ง อาบน้ำไม่เน้น นวดก็ไม่เน้น นัวอย่างเดียวครับ  :034: งานตามใจอีกเช่นเคย ... งานน่ารัก เอาใจใส่ ชอบอะไร ยังไง ตรงไหน บอกต่อน้องได้เลยนะครับ น้องทำให้ ถ้าไม่เกินลิมิต  :002: ซึ่งไม่ได้มากอะไร ไหลๆ ฟินๆ ไปครับ ก่อนจะยอมให้น้องปิดงาน ขอแกล้งให้เมื่อมือซักนิด 555 สนุกละพอ ... พุ่งหมดหลอด สบายตัวกันไปครับ  :032:

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ วันนี้ผมเล็งน้องใหม่ไว้ น้องเก่าที่เคยขึ้นก็น่ารัก อย่าจะไปซ้ำซ่ะจริงๆ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลดีมากๆ หาน้ำอุ่นมาให้อีกเหมือนเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านนะครับ  :048: