ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวสวยน้องโนเบล...หอหญิง  (อ่าน 708 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritsada097

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สาวสวยน้องโนเบล...หอหญิง
« เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 12:39:33 PM »
 :013: เพิ่งได้มีโอกาสไปเยือนหอหญิงครั้งแรก  หลังจากเล็งมานานแล้ว  :012: โทรสอบถามรายละเอียดน้องๆจาก พีอาร์  ได้รับคำแนะนำดีมาก  ตัดสินใจจองน้องโนเบล  ไปถึงก่อนเวลาจองพอสมควร  พอดีน้องว่างอยู่พอดี  ร้านนี้บริการดีมากเลย  ให้ลูกค้าชมน้องๆที่ว่างอยู่ก่อนด้วย  เผื่อพี่จะเปลี่ยนใจถ้าไม่ถูกใจน้องที่จองไว้  แต่พอดีเห็นหน้าน้องโนเบลแล้ว  เปลี่ยนใจไม่ลง  สเป็คเลย  ขาวๆบางๆน่ารักมากๆ  รีบพาขึ้นห้องเลย  น้องพูดจาสุภาพน่ารักมากๆครับ  ถอดเสื้อผ้าออกมา  ดูดีทุกส่วน  หน้าอกขนาดพอเหมาะจุกสีชมพู  รีบพาไปอาบน้ำ  เรื่องอาบน้ำก็อาบได้สะอาดดีครับ  มาถึงเรื่องบนเตียงน้องถนัดรับมากกว่ารุกน๊ะผมว่า   แต่ก็มีเล้าโลมบ้างพอสมควร  แต่คุณภาพของน้องผมว่าคับแก้วน๊ะ...มีซ้ำแน่นอนเลย  สรุปคะแนนเลยดีกว่า  รูปร่างหน้าตา 9  งานบริการ 9  การดูแลลูกค้า 10  เรื่องบนเตียง 9  น่าประทับใจมากๆครับ  ต้องไปอีกแน่นอน  สำหรับหอหญิง...บอกเพื่อนๆนิดนึง  ถ้าอยากเจอน้องโนเบล  ต้องไปก่อน หกโมงเย็นน๊ะครับ  น้องกลับเร็ว  สุภาพกับน้องมีทอนแน่ๆครับ......