ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่คิดว่าจะงานดีขนาดนี้ น้องออนิกซ์ ร้านหอหญิง  (อ่าน 801 ครั้ง)

ออฟไลน์ KLM005

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3

ส่งการบ้านน้องออนิกซ์ ร้านหอหญฺิงนะครับ

หน้าตาส่วนตัวผมว่า น้องหน้าตาน่ารักดีครับ ออกเซ็กส์ซี่นิดๆ ดีครับ

น้องเป็นคนรูปร่างเล็กๆ น่าอกโมมาใหญ่ ทรงดีเหมือนกันครับ

แต่หุ่นดีเล่นท่าสนุกครับ

เนื้องานโดยรวมถือว่าดีมากๆ ครับ งานตามใจ ออกแนวบู๊นิดๆ

ลงลิ้นเพลิน ไหลได้ไม่หยุด อารมร่่วมส่วนตัวดีมากๆ

ซาวด์ร้องลั่นห้อง ไม่มีเก็บอารม GF ภายในห้อง คุยดี ฟิวแฟน มาเต็มครับ

เธอเริ่มจากบิ้วที่หน้าอก ลงต่ำไปเรื่อยๆ เบาๆ เนื้องานตอนนั้น ปล่อยไปตามอารมณ์

ไม่ต้องรีบเร่งอะไร เป็นไปตามสเต็ปครับ น้องเริ่มให่้ก่อน ผมกลับมานัว

สลับกันบ้าง น้องออนิกซ์ ขึ้นให้ก่อน ควบม้าดีเหมือนกัน หลังจากนั้นหน้าที่ผม

จากม้าเปลี่ยนมาเป็นหมา ทั้งยืน คุกเข่า ทั้งหมอบ เล่นเอาหมดแรงกันครับ

แต่น้องเต็มที่กับงานแบบนี้ ประทับใจเลย

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
ขอบคุณครับ