ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านริบบิ้น น้ำแรกของปี ผมมาเจอน้องริบบิ้น แอริน 3 งานนี้มีซ้ำ  (อ่าน 648 ครั้ง)

ออฟไลน์ damn.bad

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เรื่องนี้เป็นเรื้องแรกของผม ผิดพลาดประการใด ขออภัยนะครับ

พอดีผมติดตามร้านนี้ แล้วมีโปรโมชั่นดีๆ ก็เลือกน้องริบบิ้น
สะดุดตาครับ น่ารัก ขาว นมใหญ่ หุ่นกำลังพอดี
ก็จ่ายเงิน ตามน้องไปครับ แอบมองขา น้องขาสวย เรียว แอบเห็นกางเกงในด้วย อิอิ
พอถึงในห้อง น้องก็ดูแลอย่างดี ยิ้มเก่ง อาบน้ำให้ จับน้องชายผมถูแล้วถูอีก คือมันจะเสร็จตั้งแต่อาบน้ำแล้วอ่ะครับ พอน้องเห็นแข็งๆ น้องแซว บอกว่าอย่าเพิ่งนะคะ รอ เ...ด หนูก่อน อืมฮืม อารมณ์มาเต็ม
นมน้องทำมาแต่ดูธรรมชาติ นิ่ม สวยมากครับ
น้องก็ให้นอนคว่ำ แล้วเอาเจลทาทั้งตัว นมเอย จิมิเอย สไลอยู่บนแผ่นหลัง ก้น แล้วก็ขาอ่อนของผม ผมเกร็งสุดตัว งานนี้ แล้วน้องก็บรรจงจุฟเบาทั่วหลัง ไล่จนผมนอนหงาย น้องชายตั้งฉากสิครับรออะไร
น้องก็ค่อยๆเอามือผมไปบีบนม หน้าฟินมาก จิมิก็ถูขึ้น ลง บนน้องชายผมที่มีเจลลื่นๆ อืมฮืมมันจะเสร็จแล้วคร้าบบบ
น้องก็เอาหน้ามาไซซอกคอ น้องหอมทั้งตัวเลยครับ
แล้วใช่ปากเมมที่ใบหูผมเบาๆ สยิวววว
แล้วน้องก็ไล่ลงมา จนถึงน้องชายผม ขอกระซิป งานปากดีมากครับ ไม่มีโดนฟัน สุดลำจริงๆ
พอแค่นี้นะครับ ลุ้นกันเอาเอง ^^
งานนี้มีซ้ำแน่นอน
ท่อนล่างงานดี สะอาด สวย มีตอด นุ่มลิ้นมากครับ

• *

ออฟไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4
 :035: ผิวขาว  สว่างจ้า   :84:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.

ออฟไลน์ •-IRONMAN-•

• *
  • พลังแห่งดวงดาว ฉันจะลงทัณฑ์พวกเธอเอง~
เคยทักไปคุยกะร้าน ร้านกะเชียร์คนนี้เหมือนกันครับ น่าลอง  :81:

• *
ลองดูครับผม  :044:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
ปาสวยมากครับ