ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลายแทงที่ผมซ้ำเยอะที่สุดในชีวิต น้องที่รัก @หอหญิง สวยกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว  (อ่าน 748 ครั้ง)

ออฟไลน์ 4kay

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3

ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 10 ได้แล้วมั้งครับ ที่ผมขึ้นกับน้องที่รัก

ส่งการบ้านบ้าง ไม่ส่งบ้าง เอาเข้าจริงๆ ก็ไม่รู้จะเขียนยังไงเหมือนกัน

เพราะเคยส่งการบ้านน้องที่รักไปตั้ง 3 ครั้งแล้ว 555+

ครั้งนี้ก็คงได้แต่มาย้ำอีกรอบครับ ว่าตั้งแต่เที่ยวมา สัมผัสน้องๆ มา

น้องที่รัก คือคนที่ผมถูกใจมากที่สุดเลย

เรื่องหน้าตา ถือว่าสวยไม่เป็นสองรองใครอยู่แล้ว

เรื่องรูปร่าง ยิ่งโดนใจจริงๆ เต้านมคู่งาม ผิวพรรณที่เนียนละเอียด

นิสัยใจคอ การพูดการจา กลิ่นตัวหอมๆ มันโดนใจผมไปหมดจริงๆ ครับ

เรื่องบนเตียงไม่ต้องพูดถึง เราคลิ๊กกันได้เป็นอย่างมากเลย หวานๆ ลงตัว ฟิวส์แฟนมาจริงๆ

ความรู้สึกเหมือนไม่ได้มาเที่ยว ไม่เหมือนมาใช้บริการ แต่เหมือนได้มานัดเจอกับคนรู้ใจจริงๆ

สุดท้ายนี้ ก็คงได้แต่บอกว่า ให้ขึ้นอีกกี่รอบ ผมก็ขึ้นได้ ไม่มีเบื่อเลยครับ

น้องที่รัก @หอหญิง

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5