ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาซ้ำเทออีกครั้ง นางฟ้า ที่รักของผม HORYING +ปาร้าน  (อ่าน 899 ครั้ง)

ออฟไลน์ KAMMAKORN

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
หลังจากเห็นในไทม์ไลน์ร้าน ถึงน้องที่รักของผม ก็ก็รีบหาเวลาว่าง จัดแจงเวลาทันที

แล้วโทรไปจองรอบว่างของน้องครับ

ผู้หญิงอะไร แค่นึกถึงก็เสียวแล้วครับ

หุ่นนาฬิกาทราย โนตม 36 จุกสีน้ำตาลอ่อน น่าบีบ น่าดูด นิ่มมมมมมมม มันส์ ทั้งตัว

มาถึงร้านเร็วกว่ารอบจองนิดหน่อยครับ น้องที่รักสแตนบายรออยู่แล้ว

ผมรู้สึกได้ ว่าเทอดูสวยขึ้น สีผมเดิมดูเปร่งประกาย หน้าตาแจ่มใส

ส่งยิ้มมาให้ผม เหมือนหัวใจลอยมาด้วยเลยครับ ผมเอาผมใจเต้นอยากกระแทก เอ้ย อยากกอดเทอเร็วๆ

เทอเป็นผู้หญิงในอุดมคติของผู้ชายหลายๆคนแน่นอนครับ นิ่มนวล พูดจาอ่อนหวาน

หน้าตาสวยมาก แบบฉบับพริตตี้ หน้าหวานเหมือนนางเอกหนังคนดัง

ถอดมา หุ่นเป๊ะมาก เอวเล็ก มีสะโพก หน้าอกใหญ่ ด้างล่างยิ่งฟิตมาก หนึบๆ

ตอนอาบน้ำ ไม่รู้เทอทำความสะอาดให้ผมยังไง แทบแตก ณ ตอนนั้นเลย

คนนี้ ไม่แชร์ไม่ได้จริงๆ ต้องรีบเขียนการบ้านให้เสร็จก่อนนอน พรุ่งนี้จะได้กลับไปหาน้องอีกครับ

หน้าตา 10/10

รูปร่าง 10/10

นม 9/10 โมมา แต่นิ่มมากๆ สวย

GF ผมให้ 100/10

ROOM 10/10

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
สวยมาก้ลยครับ