ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้นปีผ่าน ไป ประเดิมไปใหม่ก็ยังมันส์กับคนเดิมมม  (อ่าน 680 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2
การบ้านฉบับสิ้นปี เพิ่งจัดกับ เทอไป
เริ่มปีใหม่ ก็ขอเริ่มความมันส์ กับ เทอ
รับศักราชใหม่
 จะว่านานก็นาน จะว่าไวก้ไว แปปๆจากสิ้นปี
มาปีใหม่ปาไปครึ่งเดือนแล้ววววว

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
 ทั้งน้องทั้งพีอาก็แอบกระซิบ ถามหา
ผมก็อยากไปแต่ภาระกิจกับสุขภาพมันไม่ค่อยเอื้อ
พอบทว่าง ในรอบดึกเวลาประจำผม ที่พอจะล็อคเป้าได้
ก็มี ยัมมี่ พริกป่น ออทั่ม แต่มักจะคลาดกับ ยัมมี่ และพริกป่น
ตลอด จงอย่าได้แปลกใจกันว่าทำไม การบ้านผมถึงส่งแต่
ออทั่ม

• *
เพราะด้วยเวลาของน้องและร้าน เอื้อกับผมมาก
ประกอบด้วย รูปร่าง หน้าตา เนื้องาน ตรงปกตรงสเปค
ผมมาก จึงไม่ต้องไปวัดใจปรับจูนในเนื้องานกับน้องๆคนอื่นๆ
ยิ่งสายบางกรอบ นี่ยิ่งตัดสินใจไม่ยาก

• *
ด้วย เวลาที่เว้นช่วงพอสมควร
ทำให้อารมมันมักจะพลุ่งพล่าน ต่อให้เจอกันบ่อยครั้งแล้วก็ตามไม่อาจทำให้ความ กระหาย หรือความต้องการจากตัวผมที่มีต่อตัวน้อง ลดลงได้เลยจิงๆ
หลังจากเข้าห้องจะเปงฟิวแฟน ผมโอบกอดจากด้านหลังน้องทั้งหอม ทั้งซุกไซร้พอก่อไฟ

• *
พอเริ่มเคล้าเคลียได้ที่ก็ชวนกันไปอาบน้ำ
การได้ช่วยกันถูช่วยกันฟอกสบู่ทำความสะอาดให้กันนี่
ความลื่นมันช่วยให้ฟินได้เยอะ เลยนะคับ ถ้าไม่กลัวลื่นหละอยากจะลองชวนน้องสนองกันในห้องน้ำซักครั้งจิมๆ

• *
พอสะอาดเรียบร้อยก็ออกมาเช็ดเนื้อเช็ดตัวให้แห้ง
พร้อมสำหรับทำศึก ออกรบ ไม่รุ้ซิ น้องชอบถามผมแบบเขินๆ
ว่ามองอะไรประมานเหมือนจ้องมอง แบบจะกลืนกินไม่ก็จดจ้องเหมือนไม่เคยเจอ แต่จิงๆผมแค่ไม่อยากหละสายตา เฉยๆนะคับ :044:

• *
หลังจากนั้นก็นอนหงาย ให้น้องเริ่มต้นสุมไฟในตัวให้มันระอุ
จนไออุ่นๆจากปากน้องทำให้ผมเร่าร้อนซะจนอยากจะระเบิด
เลยขอทำให้น้องบ้าง สะกิดกลับเปง 69 เสียงและการบิดร่อนเริ่มมา กลัวจะลั่นเลยหยิบของสำคัญให้น้อง น้องจัดการให้เสดพร้อม รบในท่า WOT ผมก็ปล่อยให้น้องควบไป สลับกับผมเค้นคลึงไฟหน้าคู่ใหญ่งาม ไป สลับกับชิมไป

• *
พอน้องเริ่มอ่อนแรง เหมือนส่งสัญญาณ ให้ผมสนองกลับบ้าง
จากนอนเปลี่ยนเปงอุ้มน้องขึ้นแล้วสร้างความสั่นสะเทือนแขนน้องก็คล้องที่คอ ภาษากายต่างทำหน้าที่ ปากผมกับน้องก็จูบแลกลิ้นกันไป

• *
จนสุดท้าย เริ่มรับรู้ได้ว่าความอดและทน ของเราทั้งคู่เริ่มเหลือน้อยแล้วเลยชวนน้องเปลี่ยนจาก Doggy มาให้น้องยืนหันหน้าเข้ากับกระจกหน้าตู้เสื้อผ้า โดยที่ผมประกบจากด้านหลัง โดยน้องยึดกับขอบตู้เสื้อผ้า ผมก็เริ่มกระหน่ำมือหนึ่งล็อคสะโพก อีกมือเค้นคลึงไฟหน้า ตามองภาพผ่านกระจก เปงอะไรที่สุขและโค ตะ ระ มันส์ จิงๆคับ
เสร็จสมอารมหมายยยย
นี่หละคับถึงเปงที่มา ของ การบ้านหลายๆฉบับระหว่างผมกับออทั่ม ไม่ต้องเสียเวลา ปรับจูน ไม่ต้องลุ้นหัวก้อย มีแต่ไปด้วยกันแบบถึงไหนถึงกัน นับ 10-100 แทน นับ 0-10
ขอบคุนพีอารอบดึกทุกๆคนที่ ช่วยกระซิบคิววันน้องเข้าให้
ขอบคุนร้านฟังกี้ ในเรื่องคอร์ส เรื่องเวลา และเรื่องน้องที่ ตรงกับคนอย่างผมมาก
สุดท้าย น้องออทั่ม ในการดูแล เทคแคร์ และความสุข ความมันส์ที่สนองให้ผมได้อย่างไม่มีขาด
และแน่นอน คงไม่ใช่ฉบับสุดท้ายแน่นอนคับระหว่างผมกับเทออ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
ขอบคุณครับ