ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลิเซ่ หน้าสวยงานดี บ้าน LovelySpa  (อ่าน 379 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wut-iPhone

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
น้องลิเซ่ หน้าสวยงานดี บ้าน LovelySpa
« เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 02:24:16 PM »
อากาศเย็นๆ อาทิตย์ก่อนเข้าไปบ้าน LovelySpa
ก่อนเข้าใจ ถามไลน์ PR แนะนำน้อง ลิเซ่ ว่างานหงานแบบแฟนเลยยย

ตกลงจองก่อนเข้าไป ไปถึงน้องน่ารักมากกก

มารับและควงแขนขึ้นห้องเลย :044:

ไปถึงห้องนอน อาบน้ำให้อย่างดี สะอาด ทุกซอกมุม  :032:

ตัดมาที่เตียง น้องคุยเก่งมา ชวนคุยตลอด น่ารัก ไม่เบื่อเลยครับ

บริการดี นวดตัวให้ดี บิวเก่งมา เลียไล่ตั้งแต่ หัวจนถึงเท้าเลยครับ

ระหว่างที่ น้องชักให้ นั้นมีอเราก็ บีบนมน้องเค้าด้วย.

น้องบอกว่าชอบให้บีบแรงๆได้เลยยย :048:

สุดยอดคับ ไม่นานก็เสร็จค้างมือน้องเค้าเลบบ

สรุป น่ารัก หุ่นดี. งานหวาน ตามใจ แนะนำอีกคนครับ

ไม่เคยผิดหวังเลยมาบ้านนี้

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: น้องลิเซ่ หน้าสวยงานดี บ้าน LovelySpa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:36:54 PM »
ไม่ทำให้ผิดหวังครับ