ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญ ( สายบู้ ) ดอกไม้  (อ่าน 670 ครั้ง)

ออฟไลน์ newbiekub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 10
ของขวัญ ( สายบู้ ) ดอกไม้
« เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 09:13:26 PM »
หลังจากไม่ได้ไปบ้านดอกไม้มาหลายเดือน
สบโอกาสเมื่อสัปดาห์ก่อน เลยลองแวะไปดู
พีอาร์ แนะนำน้องเพียบ ไล่ชื่อบนกระดานให้ฟัง
จำไม่ได้ จิ้มรูปเอาเลยละกัน
จิ้มเอาน้องของขวัญ ละก็ไปชำระค่าคอร์สเรียบร้อย
นั่งรอซักพัก น้องก็ออกมารับ
น้องแอบดรอปจากรูปไปประมาณ 20%

ขึ้นถึงห้อง น้องไม่พูดพล้ำทำเพลง ถอดอย่างไว
ผมเหลือบไปเห็น นี่มันเกาเหลา นินา ^^
น้องก็ชวนอาบน้ำ น้องอาบน้ำดีครับ บิ้วไปอาบไป
ถูไป สีไป เสียดไป

ตัดกลับมาบนสังเวียน น้องถามลุยเลยไหม
 ผมขอให้นวดให้ซักแปป พอดีเมื่อยนิดหน่อย
นวดไปแปปเดียว เผลออีกที ด๊วบๆๆเฉยครับ ไม่ทันตั้งตัว
ศึกครั้งนี้ รุกหนักมากครับ คอส b2b ถือว่า เต็มที่กับงานมาก

น้องนี่สายหื่นแน่ๆครับ ใครชอบสายบู้ แนะนำครับคนนี้ งานดี  :86:

โดยรวมแล้ว งานน้องดีครับ

หน้าตา 7/10
อึ๋ม 7/10 (ของแท้ ไม่ได้โม)
อาบน้ำ 9/10
นวด 7/10
ด๊วบๆ body 10/10 ไปเลยจ้าาาาา

ออฟไลน์ บิ๊กดำ9.5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 33
Re: ของขวัญ ( สายบู้ ) ดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 11:37:36 PM »
น้องงานดีครับ