ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปซ้ำอีกแล้ว กับน้องมาสด้า lovely spa  (อ่าน 457 ครั้ง)

ออฟไลน์ NasGusto

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ไปซ้ำอีกแล้ว กับน้องมาสด้า lovely spa
« เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 11:34:44 PM »
 มีเวลาว่างอีกแล้ว คิดถึงน้องมาสด้าเลยถามทาง PR โอเคเวลาตรงกันก็จองเลย ไม่พลาดงานดีๆแน่นอน  :044:

ไม่ได้ขึ้นงานกับน้องมานานเลย ตั้งแต่ธันวาปีที่แล้ว น้องยังน่ารักเหมือนเดิมครับ พูดจา ทักทายกันนิดหน่อย ก็พากันไปอาบน้ำ
งานอาบน้ำก็ไม่มีอะไรครับ เพราะน้องไม่ใช่สายบุก อาบเสร็จก็มาที่เตียง คุยกันซักพักก็เริ่มงานกันเลย

เนื่องด้วยน้องไม่ใช่สายลุย จะออกแนวหวานๆ นุ่มนวลครับ ฟิลแฟนมาเต็ม งานดี ตามใจ ไหลลื่น เพลินมากๆ
บวกกับเนื้อตัว ผิวพรรณ ขาว เนียน เต่งตึง ทำให้เวลาที่ได้อยู่ด้วยกันกลายเป็นสวรรค์ดีๆนี่เองครับ  :048: อีกอย่างสำหรับผมเสียงร้องของน้องนี่ได้อารมณ์มากจริงๆ
ขอให้คะแนนบ้าง 10/10 ไปเลยครับ ขอบคุณ lovely spa ครับ