ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเบลล์ 14/1/61  (อ่าน 438 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krub007

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ส่งการบ้านน้องเบลล์ 14/1/61
« เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 12:10:57 AM »
วันอาทิตย์ว่างๆเรยไลน์ไปแจ้งPRจองน้องเบลล์ช่วงเย็นๆไปถึงร้าน แจ้งPRจองน้องเบลล์ไว้ น้องพาขึ้นห้อง ขึ้นไปน้องบอกรอแปปนึงเด่วไปเอาน้ำให้ สักพักน้องขึ้นมาถึงเอาน้ำให้กิน ผมบอกน้องไม่หิวน้ำหิวนมมากกว่า น้องบอกเด่วไปอาบน้ำก่อนดีกว่า ผมจึงเข้าไปอาบน้ำกะน้อง ช่วงอาบน้ำเราผลัดกันนัวเนีย อาบน้ำเสดน้องบอกพี่ไปรอบนเตียง สักพักน้องขึ้นมาบนตัวผมเริ่มนัวเนีย มือน้องเริ่มสโตรกน้องชายครับ ผมขอน้องกินนม น้องครางเบาๆ  น้องไม่หวงตัวครับ นมขนาดกำลังดีไม่เล็ก มืออีกข้างเคล้นนมน้อง น้องก้อเอามือสโตกน้องชายผมบ้าง สักพักทนไม่ไหวแพ้ทาง ต้องยอมแพ้ครับ
หุ่น9/10
ไฟหน้า7/10
งาน9/10
สรุป8/10