ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบียอน สาวที่ว่างช่วงดึกเท่านั้น ขาวเนียนกริ๊บทั้งตัว เมียในฝันของผม  (อ่าน 900 ครั้ง)

ออฟไลน์ KLM005

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
วันนี้นึกไงไม่รู้ ผ่านมาแถวเลียบด่วน ตอนดึกๆ มีเวลาว่าง ไม่รู้จะไปไหน ทำอะไรดี เลยแวะเข้าไปหอหญิง
นั่งเล่นคุยกับ PR สาวสวย คนเดิม นั่งดูลูกค้าท่านอื่นชมน้องๆไปเรื่อย จนกระทั่งน้องบียอนเดินออกมา
โช๊ะ เด๊ะ เจอแบบนี้ ขาวผ่องออร่า ผิวสะท้อนแสง หน้าสวยขนาดนี้ ไม่เอาได้ไงล่ะครับท่าน

จัดการจ่ายค่าคอร์สเสร็จสับ รีบขึ้นห้องหอ โดยไม่สนสายตาใคร
น้องบุคลิกดีนะครับ หวานๆอมเปรี้ยว หุ่นแกะออกมา เพรียวบาง ดึงมาจับกอดๆ ผิวนี่ลื่นปรื๊ดดดด
ใครชอบเพรียว คนนี้แนะนำ ใครชอบนมใหญ่ คนต้องผ่าน ใครชอบขาวเนียนสวยกริ๊บ คนนี้พลาดไม่ได้ครับ
งานหวาน อารมณ์มาแล้วน้ำเยิ้ม แอบบู้ WOT ได้ดีเลย ด้านล่างแน่น หลงทางเข้าไปแล้ว ไม่อยากหาทางออกเลยครับ

หน้าตา 10/10
หุ่น 9/10 เพรียวบาง หน้าอกกำลังดี ไม่ใหญ่
ผิว 9.5/10 ขาวเนียนกริ๊บเลยครับ
GP 9++/10
ห้อง 10/10