ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านฮารุ flower spa  (อ่าน 477 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluezonic

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านฮารุ flower spa
« เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 01:05:52 PM »
ไปมาตั้งแต่วันที่16ธคปีที่แล้วพึ่งจะมีโอกาสได้ส่ง
ก่อนเข้าไปมีไลน์ถามprว่าน้องคนนี้มายัง(ไม่เอ่ยชื่อนะ) เขาก็บอกมาแล้วพอเข้าไปดูรูป ไม่ค่อยถูกสเปกแฮะ prเลยนำเสนอ ฮารุ ผู้ที่prไม่ได้ลงรูปไว้(เพราะน้องไม่ให้ลง)
ผมก็เลือกคนนี้เลย ขึ้นมาถึงห้องน้องก็ลงไปเอาน้ำมาให้ ตัดภาพมาที่ตอนอาบน้ำกับนวดถือว่าปกติ น้ำหนักมือโอเค น้องถามผมว่าพี่แทงหวยป่าววันนี้หวยออก ผมบอกไม่แทงหวยแต่จะแทงน้องแทน หลังจากนวดเสร็จก็โดนน้องจัดเลยครับที่แรกว่าจะบุกเอง ทั้งดูดทั้งเหนี่ยวน้องผม  ผมแทบไม่ต้องทำอะไรเลย ได้ยินเสียงครางเบาๆก็ฟินแล้ว :032:
จบงานก็นอนคุยสักพัก อ่อลืมบอกไปนอกชอบเล่นROVนะ ชวนคุยแต่เรื่องนี้555
ปล.น้องไม่ให้ลงรูปนะครับ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: ส่งการบ้านฮารุ flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 12:15:37 PM »
อยากได้ยินเสียงเธอ