ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบีม Pink spa  (อ่าน 623 ครั้ง)

ออฟไลน์ jiamjiam

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องบีม Pink spa
« เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 01:56:10 PM »
อาทิตย์ก่อน ว่างๆเสาร์อาทิตย์ เลยอยากออกไปผ่อนคลายซักหน่อย เปิดดูการบ้านหลายๆที่แถวบ้าน เลยตัดสินใจเลือกพิงค์สปา เพราะไม่เคยมาครับ ครั้งแรกเลยแล้วก็อีกอย่างดูเหมือนจะมี ฟีดแบคดีด้วย
ไปถึงร้านพีอาร์ต้อนรับอย่างดี แล้วก็เรียกน้องๆมาให้ดู6คน เจอน้องบีมปุ๊บ ถูกชะตาทันที :032: ผิวไม่ขาวมากนะครับแต่ว่าผิวดี เรียบเนียน  :92:
นั่งรอน้องซักพักน้องก็ชวนขึ้นห้องพร้อมทั้งอุปกรณ์​และน้ำ (ดีมากไม่ต้องขึ้นๆลงๆ)​ ถึงห้องจัดแจงถอดเสื้อผ้ากันเรียบร้อย บอกได้ว่างานดีตั้งแต่อาบน้ำเลยครับ ส้มโอห่อกล้วยด้วยสบู่ เสียวไปอีกแบบ :032: เกือบเสร็จกันเลยทีเดียว เลยขอพักแปปนึงให้น้องนวดต่อที่เตียงข้ามไปละกันครัล เพราะไม่เน้นฮ่าๆ หันฟน้ากลับมาน้องค่อยๆจูบตั้งแต่บนลงล่าง ผมเลยขอสลับเป็นเกมบุกบ้างทาสีน้องก้นลอยเชียว :032: สุดท้ายผมก็แพ้น้องไปแบบมีความสุข เสียดายว่ารีบ เลยได้แค่น้ำเดียวต้องกลับก่อน แต่ด้วยราคาแค่นี้ละงานระดับนี้ถือว่า โคตรถูกครับ รับประกัน :002:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: น้องบีม Pink spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 11:43:34 AM »
จัดว่าเด็ด