ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟินิกส์ น้องใหม่ ขาวใส สุดสวย@Horying  (อ่าน 1244 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🔱 ข้าคือ ชะตาที่ไม่อาจเลี่ยง 🔯

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ฟินิกส์ น้องใหม่ ขาวใส สุดสวย@Horying
« เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 06:05:25 PM »
พอลงงานจากน้องนางธิชา ลงมานั่งพัก องค์ชายสุดหล่อก็มาสนทนาด้วย บอกว่ามีน้องใหม่ขาวใสเข้าสำนัก

น้องนางออกมาโชว์ให้ชม อะเหื้อออ  สวย หมวย ขาว จนเห็นเส้นเลือด พอเห็นแล้วในใจก็คิดแล้วว่าคืนนี้ต้องผสานลมปราณกับน้องนางฟินิกส์ให้ได้ 55555 จัดการล็อคคิวแรกทันที

จ่ายค่าน้ำชา เสร็จแล้วก็จูงมือกันเข้าห้องหอ ณ สวรรค์ชั้น 2 เดินไปคุยกันไปน้องอัธยาศัยดีมาก
คุยกันจนเข้าห้องหอ

เข้าห้องมาต่างคนต่างถอดอาภรณ์ พอถอดชุดออกมา แม่จะจะเจ้าาาาา ผิวขาวมากกกก จุกชมพู น่าใช้ชิวหายิ่งนัก 555

จูงมือกันเข้าอาบน้ำ น้องนางขัดถูให้ทุกซอกทุกมุม จนสะอาดสะอ้าน อาบเสร็จแล้วก็ออกมาที่เตียง ให้น้องนางบุกก่อนเลย การใช้ชิวหาพาเสียวของน้องดีมาก เสียวสะท้านนน

ตาเราบ้างฮะจับพลิกนอนใช้ชิวหาพาเสียวไปทั่วเรือนร่าง แล้วก็วนมาถึงข้างล่าง จัดการใช้ชิวหาพาเสียว พร้อมกับใช้ดัชนีสุกุลหำไปด้วย ล่างน้องหอมมมมหวานนนน ใช้ชิวหากับดัชนี ไปนานทีเดียว

และแล้วก็ถึงเวลาใช้หำน้อยๆกระจ้อยร่อย555
งัดหำออกมาแล้วก็บรรเลงเพลงรักหลายลีลากระบวนท่า น้องนางขอWOTจนลมปราณแตกซ่านนำไปก่อน

จากนั้นก็ชวนกันไปผสานลมปราณกันที่ระเบียงของสำนัก เป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากกกก 5555 ทั้งมันส์ ทั้งเสียว ทั้งเสียงน้องนาง ทั้งกลัวคนเห็น 555

ผสานลมปราณกันที่ระเบียงเสร็จแล้ว ก็มาต่อกันที่ โซฟา ผสานลมปราณกันตรงนี้จนลมปราณแตกซ่านกระเซ็นนน ใช้เวลานานเหมือนกันกว่ลมปราณจะแตกซ่านเพราะเพิ่งลงงานกับน้องนางธิชามา ...

น้องนางฟินิกส์ @Horying
รูปโฉม หมวย สวย ขาว 9
การผสานลมปราณ 10
ห้องหอ10   .. ชอบตรงที่ระเบียงนี่ละ ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น 5555 มันส์จริงๆ
การบริการจากทางสำนัก 1000

ออฟไลน์ ekashcra

• *
Re: ฟินิกส์ น้องใหม่ ขาวใส สุดสวย@Horying
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 06:17:48 PM »
ตื่นเต้นแทนครับพี่
พี่คงคือคนที่นั่งอยู่ที่ร้านกับผม ขอกราบความฟิตงามๆครับ

ออฟไลน์ 🔱 ข้าคือ ชะตาที่ไม่อาจเลี่ยง 🔯

• *
Re: ฟินิกส์ น้องใหม่ ขาวใส สุดสวย@Horying
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 06:46:39 PM »
ขอบคุณครับ   :82: :81:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 10:59:44 AM »
ขอบคุณครับ