ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องไบรท์ หอหญิง  (อ่าน 670 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chocoboe

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องไบรท์ หอหญิง
« เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:43:05 AM »
เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมาได้จองน้องไว้ครับ พอได้เจอตัวจริงก็น่ารักดีตัวเล็กๆ
ตัวจริงจะดรอปกว่าในรูปนิดนึง แต่ไม่เป็นไรครับ จ่ายตังแล้วก็พากันขึ้นไป
งานอาบน้ำธรรมดาครับ น้องก็ดูเกร็งๆไม่ค่อยพูดเก่งเท่าไหร่ ผมก็เกร็งๆตามนิดหน่อยก็พยายามชวนคุย

เสร็จแล้วก็มาต่อกันบนเตียง น้องบอกจะนวดให้แต่ผมบอกไม่เป็นไรจั๊กจี๋ ฮ่าๆๆ
ก็มานอนกอดกันคุยกันซักพักก็เริ่มจู่โจมน้องไปครับ น้องก็ยอมทุกอย่าง
รีแอคชั่นดีครับมีแอ่นรับตอนทาสี พอละเลงเสร็จแล้วน้องก็ถามยังไงต่อดี ก็เลยเริ่มไปเลยครับ
สุดท้ายก็เรียบร้อยกันไปตามภาษา โดยรวมก็น่ารักดีครับ น้องตามใจ แต่เน้นชงเองกินเองครับ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: ส่งการบ้านน้องไบรท์ หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 11:26:02 AM »
แจ่มอีกแล้วว