ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องคิวบิก HORYING นมแท้ 34 สวยหวาน ซ้ำรอบ 2 ครับ +ปาร้าน  (อ่าน 1201 ครั้ง)

ออฟไลน์ Armanyjohn

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
แอบส่องไทม์ไลน์ร้านตามปกติครับ เห็นภาพน้องมาใหม่หลายคนเลย คนชอบเที่ยวประจำอย่างเรามีหรือที่จะพลาดครับ
ต้องรีบหาธุระไปทำงานแถวหอทันที ระหว่างนี้ก็โทรไปจองน้อง เมื่อผมไปถึง น้องมาตรงเวลาครับ
สแตนบายรออยู่แล้ว น้องเดินออกมาโชว์ตัว น้องสวยครับดูดีมาก และรูปร่างดีเลย ตัวเล็กๆ น่าอุ้ม
PR ถามตามเดิม "พี่โอเคมั้ยคะ?" พร้อมบอกว่า ผมสามารถเปี่ยนคนหรือแคนเซิลได้ ผมตอบโอเค
ชำระค่าคอร์สทันที และรอน้องเดินมารับ น้องคุยดีมากครับ เป็นกันเองครับ พอเจอน้อง ก็คุยกันสักพัก
ผมก็อยากเริ่มบรรเลงแล้ว เลยชวนน้องไปอาบน้ำกัน สะอาดดีครับ น้องบอกว่าต้องเน้นเรื่องความสะอาด
พอมาที่เตียงหลังอาบน้ำเสร็จมานอนคุยกัน ผมไม่รอช้าครับ ฟัดกันสักพักครับน้องมีอารมณ์ร่วมดีมากครับ
ของแท้จริงๆ น้ำนอง ไม่มีแอบป้ายเจลแน่ๆ นมแท้ 34 หน้าอกใหญ่ บีบมันส์ น้องสาวอวบอูม บอกได้เลยครับว่าน่า.....จริงๆ
เราสลับกันทำสักพัก น้องจับผมใส่ CD แล้วน้องก็ถือไมโครโฟนร้องเพลงได้ไพเราะดีครับ
หลังจากนี้คงไม่ต้องบอกอะไรอีกนะครับ มีทอนครับ จะหาเวลาไปคุยกับน้องอีกครับ

หน้าตา 8/10 สวยหน้าหวานๆ ดูสะอาด
รูปร่าง 9/10
ผิวพรรณ 9/10 ผิวขาว เนื้อตัวเนียน
ไฟหน้า 9.5/10 นม ของแท้ 34
ความเพราะของการร้องเพลง 9.5/10
ช่วงล่าง 9/10 แน่น หนึบ
อาบน้ำ 9/10 สะอาดดีครับ
GF 9/10 งานออกแนวหวานๆ อารมณ์ร่วมดี

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 852
  • wait 'til you get a load of me
น้ำเจิ่งนองด้วย
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
 :88: :88: :88:
ยิ้มพิมใจ มากครับ