ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแอร์บัส นางฟ้าป้ายแดงแห่งหอหญิง มีปลา  (อ่าน 941 ครั้ง)

ออฟไลน์ Allowz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 24
มาทำธุระแถวเลียบด่วน  พอดีเสร็จธุระเร็ว เลยจะเข้าไปผ่อนคลาย
ที่ร้าน หอหญิงซักหน่อย
ไลน์ถาม PR ร้านว่ามีน้องคนไหนเข้าบ้าง ก็มาตกลงปลงใจจองน้องแอร์บัสไปครับ
พอมาถึงร้าน นั่งพักพอหายเหนื่อย PR ก็เรียกน้องมาพาขึ้นห้องไป เจอตัวจริงน้องหน้าตา น่ารัก จิ้มลิ้มครับ
หุ่นดีเหมือนในรูปเลย หน้าอกสวย   
พอเข้าห้องมา ผมก็มากอดน้องเลยครับ คิดในใจ
มีทอนแน่นอน เสร็จน้องพาไปอาบน้ำ งานอาบน้ำถือว่าโอเคครับ สะอาดดี เราใช้เวลาในห้องน้ำไม่นาน
ตัดเข้ามาที่เตียง ไม่รอช้าเลยครับ ผมเริ่มบุกน้องแบบไม่ทันตั้งตัว ทั้งลิ้น ทั้งมือสำรวจ
ตั้งแต่หน้าอก ไหลลงไปเรื่อยๆ   ส่วนน้องงานบิ้วทำได้เสียวมากครับ ผมอึดได้อีกซักพักก็ยอมแพ้แต่โดยดี
ประทับใจตรงน้อง ทำความสะอาดให้เช็ดน้ำให้โดยไม่รังเกียจเลยครับ แล้วเราก็พากันไปอาบน้ำ
เสร็จก็มาแต่งตัว นั่งคุยกันซักพักผมก็ลาน้องเพราะต้องไปทำธุระต่อ คราวหน้าต้องมีซ้ำแน่นอนครับ

รูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณ   :  9/10
หน้าอก  :  9/10
ช่วงล่าง  :  9/10
การบริการ  :  10/10
อัธยาศัย  :  10/10
ความคุ้มค่า  10/10
สรุป  :  ดีเยี่ยมครับ มีเวลาที่จะกลับไปซ้ำ