ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาแนล @ flower Spa (งานทอน)  (อ่าน 2846 ครั้ง)

ออฟไลน์ newbiekub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 10
ชาแนล @ flower Spa (งานทอน)
« เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 11:46:05 AM »
การบ้านย้อนหลังนะครับ เรืองเกิดเมื่อวาน

สวัสดีครับ วันนี้มาแถว บางแค เลยจะไม่แวะก็ไม่ได้ เลยมาที่ร้านประจำครับ flower spa ร้านดังย่านฝั่งธน

ตอนแรกในใจที่มาอยาก จะมาหาน้อง เชอเบ็ท แต่น้องดันติดธุระ วันนีเเลยไม่เข้างานครับ

Pr ก็เลยแนะนำมาหลายคนครับ สุดท้าย ก็แอบไปเห็น น้องชาแนล น้องใหม่ของร้าน

ดูจากรูป จัดว่าน่ารักมากๆ ครับ แต่เผื่อความแน่ใจเลยขอ Pr ดูตัวก่อน

Pr ก็ตามน้องลงมาดูตัวครับ ตัวจริงดรอป จากในรูป ประมาณ 20%

แต่สิ่งที่ โดนใจผมคือ น้องลงมาในชุด นศครับ

โดนผมมากๆ เลยจากนั้น ก็จ่ายค่าเสียหายเรียบร้อย วันนี้เลือกมาเป็น คอส b2b

ขึ้นไปน่าจะชั้น 3 น้องในขุด นศ ภาพที่เห็นมัน  :038:

จากนั้นน้องก็ค่อยๆ ถอดชุด นศ ออกครับ จากนั้น ก็ไปอาบน้ำกัน

งานอาบน้ำ ก็ปกติครับ ตามทั่วๆไป ไม่ได้แย่ ไม่ได้ดี

ตัดมาที่ ห้องครับ น้องก็ชวนคุยนิดหน่อย 1-2 นาที จากนั้น

ก็เริ่มรุกใส่ครับ ไม่มีการนวด เลยนะครับ คนชอบนวด ให้ผ่านเลย

มาถึงก็เริ่มนัวเลยครับ นัวไปคุยไปถูกคอ น้องก็เริ่มรุกไปเรื่อยๆ

ซักพักผม มาช่วยน้องบ้างครับ จูบมัน แลกลิ้น นัวได้หมด

แต่น้อง body ไม่เก่งมากนะครับ ฟิลเหมือน มีอะไรกับแฟนมากกว่า อะครับ

นัวกันมันส์ มากครับ ผลัดกันรุกรับ นอนข้างๆกัน มือข้างนึง น้องก็ช่วยผม

มือผมข้างนึง ก็ช่วยน้อง ส่วนอีกข้าง เราจับมือกันไว้แน่นเลยครับ

ด้านบนก็นัว แลกลิ้นกันมันส์มาก เหมือนมีอะไรกับแฟนเลย

และสลับไปสลับ ลองเปลี่ยนมา 6 9 บ้างก็จัดว่าสุดครับ

แต่คอสครั้งนี้ แค่ b2b ไงครับ เลยสุดแค่ นัว

น้องบอกไม่ถนัดนวดเท่าไหร่ ถนัด .... อย่างอื่นมากกว่า  :038:

เหมือนช่วงเวลา แห่งความสุขครั้งนี้ ของผมนั้น มันยาวนานมาก

น้องเขาไปก่อนผม และผมก็ตามไปในเวลาไม่นาน

เสมอ 1-1 ครับ พอพ่ายแพ้ เราเลยมาดูเวลา .........

ผมคิดว่าทำไมครั้งนี้มันนานมากเลย อาจจะคิดไปเองก็ได้ แต่ไม่ใช่แบบนั้นครับ

เราทั้งสองนัวกัน ใช้เวลาไปเกือบ ขั่วโมงครึ่ง ลืมดูเวลากันทั้งคู่เลย

ได้แต่ยิ้ม และจ้องตากัน จากนั้นก็ ไปอาบน้ำ ครับ

จากนั้นเราก็เดินจุงมือกันลงมา พอถึงชั้น 1 น้องก็กอดผม ด้านหลัง และจากนั้น

เราก็ ยืนจูบ แลกลิ้น ต่ออีก แปบนึง และก็ลาน้องกลับบ้านครับ  :048:

ต้องบอกว่า ครั้งนี้ น้องทอนเยอะมากครับ

สุภาพกับน้องเข้าไว้ และท่านจะได้ ยิ่งตอบแทนที่ดีกลับมาครับ โชคดี

หน้าตา 8

นมแท้ครับ 8

หุ่นดีครับ 8

อาบน้ำ 7 มาตรฐาน ทั่วๆไป

B2B 5 น้แงไม่ถนัด ถนัดอย่างอื่นมากกว่า

GF 10 ทอนไส้แตก