ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรย์แบรน @milk spa หน้ามัธยมนม38  (อ่าน 1012 ครั้ง)

ออฟไลน์ dotaallstar

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
เรย์แบรน @milk spa หน้ามัธยมนม38
« เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:03:18 PM »
น้องเรย์แบรน  @milk spa (น้องทำที่ Gossipด้วยนะครับสะดวกที่ไหนไปที่นั่น) เป็นอีกหนึ่งสาวที่สายนมห้ามพลาดจริงๆครับ นมแท้ๆ38ทรงสวย จับแน่นมือ ไม่เหลวไม่ลาย จุกเล็กสีสวย เป็นอะไรที่หายากมากจริงๆ

และที่เฟอร์เฟคไปกว่านั้นคือองค์ประกอบอื่นๆก็ดีไปหมดด้วยครับ ทั้งผิวที่เนียนขาวไม่มีสิวผด ไม่มีรอยสัก พรีเมียมมากๆหน้าตาน่ารักดูเด็กๆซึ่งน้องอายุเพิ่งจะ 19-20เองก็เด็กจริงๆ  ยิ่งออกแนวสาวหมวยดัดฟันนี่เป็นอะไรที่ผมชอบมากก

เนื้องานก็เรียกว่าสุดยอดร้องเพลงกันแบบยาวๆและร้องสดๆไม่ต้องลิปซิงค์  ส่วนลับของน้องเองก็หอมหวานไม่มีกลื่น ผมยกซดอย่างเพลินมันมาก ยิ่งเห็นน้องเสียวคราง ตัวบิดจนนมขนาดใหญ่กระเพื่อมยิ่งทำให้ผมมีอารมจนต้องเบิ้ลสองรอบ

สรุปเรย์แบรนเป็นอีกหนึ่งสาวที่ผมขึ้นงานมาแล้วเรียกว่าดีที่สุดได้อีกคนนึง ต้องไปซ้ำอย่างแน่นอน 10/10 เพื่อนพี่ๆที่ไปเที่ยวฝากทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ  :035:

ออฟไลน์ dotaallstar

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
Re: เรย์แบรน @milk spa หน้ามัธยมนม38
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:04:58 PM »
มีความสุขจนลืมจับปลา เลยเอาปลาร้านมาให้เพื่อนๆดูก่อนครับ

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 856
  • wait 'til you get a load of me
Re: เรย์แบรน @milk spa หน้ามัธยมนม38
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:22:18 PM »
 :032: ล้นเลย
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 05:58:46 PM »
เด็ดจริงคนนี้ อิอิ... :92:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...