ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ทะยานไปกับน้องแจ่มๆที่เลิฟลี่ไม่เคยผิดหวังเลยครับ  (อ่าน 495 ครั้ง)

ออฟไลน์ coyoman1

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
สวัสดีปีใหม่ครับเริ่ม พ.ศ. ก็มาจัดกันไปตามใจถ้ามีเธอ
เริ่มที่ lovely spa ครับ แล้ววันนี้ผมกำลังว่างอยู่พอดีก็เลยขับรถไปlovelyหน่อยดีกว่า พอไปถึงนั่งสักพักก็หันไปเห็นมีน้องกำลังเข้ามาใหม่อยู่หลายคนพอดี  พีอาก็ให้น้องคนออกมาโชว์ตัวแบบเรียงหน้ากระดานให้เลือกเปรียบเทียบกันเลยครับมีสวยๆหุ่นดีหลายคน   

แต่ผมชอบน้องคนนี้ครับ น้องมาในชุดเสื้อยืดกางเกงยีนส์ขาสั้นโชว์ขาที่เรียวสวยได้รูป หน้าตาน่ารักดีครับ ตัวเล็กๆหน้าท้องแบนราบแต่มีทรง ผิวขาวดูดีตามแบบคุณหนูครับ จ่ายค่าคอสเสร็จก็พาน้องขึ้นมาที่ห้อง เปิดไฟสว่างๆจะได้มองเห็นเรือนร่างของน้องชัดๆ ได้ฟิวสุดดเลยครับ

ถึงห้องนั่งคุยสักพักผมก็ขอนัวร์น้องก่อนดีกว่าผมมันใสายหื่นอยู่แล้วครับ ผมระดมจูบไปทั่วใบหน้าของน้อง แล้วก็ถอดเสื้อผ้าน้องออกทีละชิ้น ถอดเสร็จผมถึงเห็นนมน้อง ซ่อนรูปจริงๆตอนแรกนึกว่านมจะเล็กเพราะน้องผอม แต่ความจริงนมน้องใหญ่พอดีมือจุกชมพูเลยครับน่าดูดมาก เพียงแค่คิดเท่านั้นปากของผมก็มาจ่ออยู่ที่จุกน้องแล้วครับ ผมไม่รีรอให้เสียเวลาดูดนมทันที จุกนุ่มปากนุ่มลิ้นดีมากครับผมดูดสลับไปมาซ้ายขวา ดูดไปบีบเค้นไปมันส์มือดีจริงเลยครับนัวร์ไปสักพักผมจับน้องหันหลังแล้วเอานิ้วล้วงเข้าไปเขี่ยติ่งไปมาจนน้องเสร็จไปก่อนน้ำเต็มมือเลย

แล้วผมก็เล่นท่าเบสิคจนเสร็จคาปากถ้ำ มันส์มากครับ ของดีแบบนี้ต้องรีบไปเก็บกันนะครับ ดูแล้วน้องคงทำไม่นานแน่ๆ

รีบตามไปจัดกันนะครับของเค้าดีจริงๆ น้องชื่อน้องอันโกะครับ