ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องจองซัม สาวน้องสไตล์เกาหลีงานเซอร์ไพร์ ร้านฟังกี้ สปา จ้า  (อ่าน 1175 ครั้ง)

ออฟไลน์ Propaganda_BB

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 25
 :013:

วันก่อน เกิดอาการอยากนอนซบเด็กขึ้นมากระทันเลยทักไปถามพีอาร์ว่า มีใครอยู่บ้าง พีอาร์ ก็บอกมา บล๊าๆๆ มาสะดุดที่ สาวน้อยคนนึง ในรูป หน้าใส ลุคเกาหลีชวนฝัน
เออดูน่าทะนุถนอมดีแฮะ ถามว่าน้องคนนี้ชื่ออะไร พีอาร์ บอก น้องจองซัม พี่ไม่เคยขึ้นเหรอ พลาดซะละ น้องงานดีมากๆ

หืม!!! เราพลาดไปได้ไง สำหรับสายเน้นงานดี มีเฮ แบบเรา
โอเคร งั้นจอง ดูซิว่า มีทีเด็ดอะไร

พอมาถึงร้าน พีอาร์ ก็เรียกน้องมาสวัสดี น้องเดินออกมาโชว์ตัวยิ้มให้ เออ น่ารักดีว่ะ อารมณ์ ลุคเด็กคอนแวนต์ ตัวขาวจั๊วะ โอเครงั้นลงไป พิสูจน์หน่อยว่า งานแซ่บจริงไหม

พอลงไป ผมนอนลงบนเตียง น้องก็เข้ามากอด มาซบ ยิ้มน่ารักดี ชวนคุยกัน น้องก็คุยร่าเริง แต่มือน้อง ไต่ไปตามตัว วนจุดยุทธเสียวไปเรื่อย 5555

เออ เป็นงานเว้ย ทำให้ไอเบิ้ม น้องคนเล็กผม ลุกทันที 555

แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ ตอนอาบน้ำ น้องก็ถูสบู่ให้เบามา มือน้องนิ่มดีจริงๆ ผมเลยขอจุ๊บๆ เบาๆ หน่อย น้องก็จุ๊บ หน้าน้องมีอารมณ์ ร่วมสุดๆ แจ่มว่ะ ผมเลยดึงน้องมากอดกลางห้องน้ำเลย เอาไอเบิ้ม ถูกวนๆที่สะดือน้อง ไม่รู้ทำไปทำไม แต่ผมว่าเสียวดีนะ 555

หลังจากนั้นผมก็ผมเลยลองไปเขี่ยติ่งน้องดู น้องก็ทำหน้าพริ้มเชียว เสียวละสิ อิอิ น้ำเย้ิมน้อยๆ โอ้ยสยิวจริงๆ

ตัดกลับมาที่เตียง น้องถามว่าให้นวดไหม ผมเลยบอก เต็มที่ตามสเต็ปน้องเลยจ้า น้องก็ค่อยๆ นวดให้ เออ นวดเสียวดีแฮะ แล้วน้องก็เลียตั้งแต่หลัง พลิกมาเลียหน้า ไล่จากบนลงล่าง เล่นเอาผมเปียกทั้งตัว

งานดีสมราคาคุยพีอาร์จริงๆ      และน้องอยู่ๆ น้องก็จับสโม็คกี้ไบท์ จากในกระเป่ามาดูด ผมที่ถึงกับชักดิ้นชักงอ  5555

หลังจากนั้นผมขอเอาคืนบ้าง เลยพลิกกลับมา ละเลงเลียให้เหมือนกันตั้งแต่หลัง ต้นคอ หลังหู พลิกเลีย ไฟหน้า ไล่จากบนลงล่าง เปิดฝาน้ำมัน ละเลงจนทั่ว

น้องถึงกับก้นลอย น้องฟีลลิ่งถึงมาก โครตมันเลย

หลังจากนั้น ผมเลยเริ่ม เอานิ้วคลึงปุ่มเม้าส์ ดูว่า มีจารบี เยิ้มออกมาแล้วยัง โห ไม่ใช่เยิ้ม แต่แฉะเลย น้องบอกว่า พี่อย่าทำเสียวเกิน เสียวจนฉี่จะราดอยู่แล้ว

ผมเขี่มปุ่มเม้าส์ ไปเรื่อย ดูดไฟหน้า เอาลิ้นตวัดซ้ายขวา เปิด เปิด ๆ   จนน้องร้องดังขึ้นเรื่อยๆ สุดท้าย น้ำก็กระตุกแล้วจิกแขนผม  สงสัยน้องจะเสร็จแล้ว

ผมเลยพลิกกลับมาขอให้น้อย ขัดจรวดให้หน่อย น้องพลิกกลับมา และดูดอมยิ้ม ผมทันที   หลังจากนั้น ผมก็ทำการจูน ปุ่ม ร่องล่าง ไปพร้อมกัน

ผมบอกเสร็จพร้อมกันอีกรอบนะ น้องก็บอกว่า เดี๋ยวจะบอกว่าใกล้ยัง แล้วน้องก็ขัดให้ผมด้วยจังหวะที่กำลังพอดี พร้อมกับการจูนปุ่มของผม สุดท้าย ผมบอกใกล้แล้ว น้องก็บอก เหมือนกัน

สุดเราก็เสร็จพร้อมกันเลย เฮ้อ น้องจองซัม งานดีจริงๆ เอาใจเก่ง ตามใจ รู้จักรอจังหวะให้เสร็จพร้อมกัน

เอาคะแนนบริการดีเยี่ยมพี่ไปเลยน้อง

ให้อบากฟินไม่ ไม่ต้องลุ้นว่าจ่ายตังไปงานจะหล่นไหม แนะนำน้องจองซัมเลยครับ น้องเค้าเกิดมาเพื่องานบริการจริงๆ 

:85: :044: