ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อกตูม มหึมาถึง 36 Sexyจนน้าขยี้ "น้องแคนดี้" @Flower Spa  (อ่าน 1373 ครั้ง)

ออฟไลน์ The 619

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
เงินค่าคอมมิชั่นออก ก็ไม่พลาดที่จะพาตัวเองมาปลดปล่อยผ่อนคลายย 
วันนี้แวะมา มีความตกการโนตมมมอย่างมากก บอกทางร้านขอตูมๆๆนะครับพี่
ตูมๆก็มีหลายคนให้เลือกหลากหลาย  เคยขึ้นไปแล้วหลายคนอยู่
มาสะดุดที่น้องแคนดี้ ไฟหน้าคู่ตูมจิงๆ แท้ แล้วที่ชอบสุดๆเลยคือหุ่นของเธอ
หุ่นแบบขยี้ใจผมไปเลย  เซ็กซี่มากๆ รูปร่างบอกกับไฟหน้าคู่ที่มหึมาแล้ว
ก็เลยตัดสินใจเลือกน้องแคนนี้เลยครับ   
จ่ายค่าสินสอดแล้วพีอาร์ก็เรียกน้องลงมารับขึ้นห้อง
ถึงห้องก็คุยกันสักพัก ระหว่างนั้นก็มีบิ้ว จนได้พอเสียว
ก็ชวนกันไปอาบน้ำ  อาบน้ำสะอาดสบายตัวเลยทีเดียว
ระหว่างอาบก็มีจับไมค์ร้องเพลงบ้าง พอได้เสียว
ตัดมาที่เตียงก็มีนวดผ่อนคลายเบาๆ แล้วก็บรรเลง นัวเนียนกัน
จนเสอมกันไป 1-1  แล้วก็ให้ค่าขนมน้องไปนิดๆหน่อยๆ แล้วก็แยกย้ายครับ

:002: :002: :002: :002:

โดยส่วนตัวเลย  งานถือว่าดีเลยทีเดียว รู้สึกผ่อนคลายได้จิงๆ มีหลายรสชาติดีครับ
และทีเด็ดเลยคือรูปร่างกับไฟหน้า แค่เห็นก็มีอารมณ์แล้วครับ 55+
"น้องแคนนี้" 9/10*******

ปล.ยืมร้านจร้า