ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งHW ใบเตย pink spa คับ  (อ่าน 650 ครั้ง)

ออฟไลน์ moomoo551

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งHW ใบเตย pink spa คับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 09:19:11 PM »
วันนี้แวะกันมาที่ The Pink Spa (เพชรเกษม 73/1) ไม่ใกล้ไม่ไกลบ้านเท่าไหร่ วันนี้เจอน้องมากมาย พอได้เห็นน้องใบเตยเท่านั้นแหละ ก็เลยตัดสินใจเลือกขึ้นกับน้องซะเลย
น้องก็มาจูงมือพาขึ้นห้องไปพอถึงห้องน้องก็ลงไปเอาของแปปนึง พอขึ้นมาแล้วก็เริ่มจัดแจงถอดผ้าผ่อน แล้วไปอาบน้ำ งานอาบน้ำดีมากมาย มีบอดี้ตีฟองสบู่จนแทบจะแตก
แล้วก็มาต่อที่เตียงครับ น้องก็ให้ขึ้นไปนอนแล้วก็เริ่มจัดหนักเลยครับ ทั้งใช้มือและลิ้นได้ฟินสุดๆ จนสุดท้ายก็พ่ายแพ้ไป เลย

หน้าตา 8/10
รูปร่าง 8/10
ไฟหน้า 9/10
อาบน้ำ 8/10
นวด 8/10
GF 9/10
งานดีแนะนำครับ :90:
ยืมปลาร้านคับ