ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยูริ ฟินคลับ  (อ่าน 424 ครั้ง)

ออฟไลน์ paradoxboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ยูริ ฟินคลับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 05:11:40 PM »
หลังจากห่างหายไปนาน ครั้งล่าสุดกับบ้่นดอกไม้ มาครั้งนี้ได้ข่าวว่ามีร้านเปิดใหม่แถวบ้านชื่อร้านฟินคลับ หลังจากลังเลอยู่นานจะกลับไปที่เก่าหรือลองที่ใหม่ดี มาคราวนี้ขอลองดูที่ใหม่ดูสักตั้ง หลังจากไปถึงน้อง พีอาร์พูดจาดีมากครับรู้สึกประทับใจ แล้วก็แนะนำน้องๆให้ ด้วยความที่ชอบแนวบางกรอบก็เลือกน้อง จินนี่ ที่น่าจะดูเหมาะกับเราที่สุดแล้ว แต่เหมือนมีบุญแต่กรรมบังน้องติดทำผมอยู่อีกนานกว่าจะเสร็จ น้องพีอาร์เลยแนะนำน้องยูริ ให้แทน หลังจากพิจารณาแล้วเลยขึ้นกับน้องยูริ ตัวจริงน่ารักดีครับ พูดจาดี คุยเก่ง น้องใช้เวลาไปเอาน้ำไม่นาน มาถึงน้องชวนไปอาบน้ำ ล้างทำความสะอาดให้ดีครับ พอตัดมาที่เตียงน้องนวดก่อนเบาๆ ชวนคุยไปสักพัก น้องก็จู่โจมแบบไม่ทันตั้งตัว มาเต็มรูปแบบ ใช้เวลาไม่นานก็พ่ายแพ้แก่น้องไป เวลาเหลือก็เลยนั่งคุยกับน้องต่อ ปลากรอบ ของร้านนะครับเกรงใจน้องไม่กล้าขอจับปลา
หน้าตา : 8/10
GF : 10/10
รูปร่าง : 7/10
ไฟหน้า : 7/10
แต่สิ่งนึงที่อยากให้ร้านปรับปรุงคือราคาที่แจ้งในเวป กับที่ร้านน่าจะสอดคล้องกันสักนิดครับ ใช้ส่วนลดกับไม่ใช้ราคาเท่ากันเลย อยากไปอีกนะครับเพราะไม่ไกลจากบ้านแต่ถ้าเจอแบบนี้ผมกลับไปบ้านดอกไม้ดีกว่า

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
Re: ยูริ ฟินคลับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 07:40:10 AM »
 :037: