ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวเนียนกริ๊ป!! น้ารักฝุดๆ “ลูกพีช” @บ้านดอกไม้  (อ่าน 1118 ครั้ง)

ออฟไลน์ Miyarap07

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
โอ้ๆ คราวที่แล้วมาจัดน้องใหม่ไป คราวนี้มาจัดตัวท๊อปๆบ้าง
อ่านการบ้านน้องมาเยอะคนนี้ เห็นรูปจากทางร้านแล้วของขึ้นเลย
อยากจะรู้เหมือนกันว่าตัวจิงแจ่มเหมือนในรูปไหม เพราะในรูปสวยงามมาก
เคยถามไปทางร้านบอกต้องจอง ได้เลิศมาแล้วก็ต้องมาจัดรีวิวให้เพื่อนๆพี่ๆ
ได้รู้ได้ชม จัดจองมาเลยจ้า มาถึงร้านรอน้องมารับขึ้นห้อง เจอตัวจิงซักที
โอ้ สวยงามมากไม่ต่างจากในรูปเท่าไหร่ ขาวเนียนม๊าก สูงหุ่นดีไม่บางไม่อ้วน
ไฟหน้ากำลังพอดีตัว แท้ แม่ให้มา จุกสวย น้าขยี้ม๊ากๆ
เรื่องงานนัวน้องออกจะธรรมดา ไม่บู๊นะครับ แต่ถ้าเน้น หน้าตาหุ่นเนื้อตัวดี
ห้ามพพลาดจิงๆสวยงามม๊ากๆครับ ไม่ได้โม้ไปดูได้ แต่น้องไม่ให้จับปลานิสิ 55 เสียดาย
ไว้มาคะลอนกันใหม่ครับ ^^

:044: