ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เหมยอิง Arena Spa กับ ความอับอายของผม  (อ่าน 1661 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักทอยลูกเต๋า

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
เหมยอิง Arena Spa กับ ความอับอายของผม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 01:34:17 AM »
สวัสดีคับผม เจ้าเก่ากลับมาแล้วคับวันนี้จะมาส่งการบ้านร้านเดิมร้านประจำและคนประจำตัวท็อปของร้านจะเป็นใครไปไม่ได้นอกจา เหมยอิง Arena spa คับ พอเห็นในไลน์กลุ่มว่าวันนี้ เหมยอิงเข้าผมได้รีบทำการจองทันทีพอถึงร้านนั่งรอสักพักแล้วขึ้นห้อง ด้วยความคุ้นเคยคุยกันควงแขนกันขึ้นห้อง ถึงห้องไม่พูดพร่ำทำเพลงด้วยความคิดถึงได้เหมยอิงได้เข้ามากอด ผมก็กอดกลับแล้วก็มีการคลึงไฟหน้าไซส์ 38 แต่ช้าก่อนก่อนหน้านั้นต้องอาบน้ำล้างตัวก่อนเรา 2 คนก็ได้เข้าไปห้องน้ำล้างตัวกันไม่หวือหว่าอะไรมาก แต่พอตัดกับมาที่เตียง เหมยอิงได้ทำการจับเปิดหัวก็ผม ผมต้องขอบอกเลยหัวของผมยังปิดอยู่เลย เหมยอิงได้ทำการเปิดแล้วก็อมน้องชายของผมเข้าไปเสียวอย่างบอกไม่ถูกอดใจได้ไม่นานใส่แผ่นซีดีกันแล้วก็เอากันอย่างเมามัน แต่ผมเปิดหัวเอาครั้งแรกทำให้แตกยากแล้วก็อยู่ดีๆ น้องชายของผมไม่แข็งอีกเลยทำให้ผมอายมากๆ ตอนนั้นแล้วผมก็ยังไม่เสร็จแต่เหมยอิงไม่ละความพยายามให้น้องชายผมตื่นแต่ไม่สำเร็จผมอายมากๆ แต่เหมยอิงก็ทำให้ทำเสร็จคาร่องอก 38 ได้ทำให้เสร็จภารกิจกันไป

ปล. การบ้านครั้งนี้เป็นการเล่าความอับอายของผมเลย 5555 แต่ผมก็อยากถามคับว่าทำไมน้องชายผมถึงไม่แข็งอีก หรือ ผมชักว่าวเองบ่อยเกินไป ใครพอที่จะแนะนำได้บ้างมั้ย

ตำหนิแนะนำการเขียนการบ้านได้นะผมเขียนไม่ค่อยเป็นเลย :004: :004: :004:

ร้าน Arena Spa คือสวรรค์ของผม

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
Re: เหมยอิง Arena Spa กับ ความอับอายของผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 07:37:03 AM »
 :019: :019:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
Re: เหมยอิง Arena Spa กับ ความอับอายของผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 12:05:14 PM »
ธรรมชาติครับ แก้ตัวใหม่ได้

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 01:48:36 PM »
ตื่นเต้นเกินไปเท่านั้นครับ
ปล่อยสบาย ๆ จะดีขึ้น
ปล. ถ้าน้องเก่งเรื่องการปลุกระดมในขั้นตอนการคลีนก็จะช่วยได้มากครับ

ผู้ชายบางคนก็ต้องการการแลุกเร้าเหมือนกัน
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 03:35:44 PM »
ไปๆ แก้มือ เลย
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......