ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดำดิ่งลงมหาสมุทร เจอ ไข่มุก ณ ทิวลิป สปาสาย4  (อ่าน 4309 ครั้ง)

ออฟไลน์ checkka84

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 49
การบ้านแรกในชีวิต  กับ น้องไข่มุก ทิวลิปสปาสาย4 

น้องคุยเก่งดี  งานนวดดีมากๆ ลงน้ำมันให้ดีเลยครับ สบายๆไล่เส้นไป
ซักพักมาบอดี้ๆถูด้านหลังไปให้  พอหันหน้ามาก็จามสเต็ปนู้นนี่นั้นไป  โอเคจัดไป!!!

น้องขึ้นบน ผมสลับขึ้นให้บ้าง  หันหลังบ้าง จับมือผมไปเป็นปลาหมึก ส่วนน้องก็ตามสเป็ก ฉึกฉักๆซักพักตู้มๆ เละเทะไปหมด

ขอบคุณสำหรับการบ้านแรกด้วยครับ  บรรยายได้เท่านี้ ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ