ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อภิมหาโคตะระ ขุมทรัพย์แห่งใหม่ โคตรอัญมณี 19 ปี ของดีมาซุ่มอยู่ที่นี่ Lize RCA  (อ่าน 18968 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 852
  • wait 'til you get a load of me

เปิดตัวกันมาได้ไม่กี่วันกับร้านใหม่ ร้านนี้ ก็ด้วยความที่ตะลอนทัวร์ไปเรื่อย

ไอ้เราไลน์ถามร้านนู้นร้านนี้ไปทั่ว ทีแรกว่าจะไป Block E กดไปถามไถ่ ด้วยใจอยากลอง

แต่โดนตอบกลับเล่นเอาเจ็บช้ำหัวใจ ไม่เป็นไร สมาชิกกลุ่มพูดไว้ว่า

"นักรบย่อมมีบาดแผล" แต่ตรูไม่ใช่นักร๊บบบบ ตรูแค่จะไปเที่ยว เลยส่องๆดู เอ้า!! มีร้านใหม่ Block D ลองถามดูละกัน

จะเจ็บอีกสักทีก็ไม่เป็นไร ก็กดถามไปร้านนี้ ว่ามีเหยื่อให้ผมมั้ยครับข้อความตอบกลับบอกให้รอสักครู่

ผ่านไป 4 ชม.เราก็นึกในใจสงสัยคงเเห้วแล้วล่ะ ก็กำลังจะถอดใจ ไลน์ตอบกลับจากร้านก็เด้งมา แนะนำน้องที่จะให้จัด

เลยส่ง user ให้เค้าเช็คว่าเราส่งจริงนะไม่ได้ตลกอำเล่น ทีแรกว่าจะไปเลยทันทีแต่เวลาไม่ได้ เลยนัดอีกวันละกัน

คำถามนึงที่ทำเอาอึ้ง ว่าผมจะเอาส่วนลดเท่าไหร่ ตอบแบบไม่คิดเลยจะมาลดให้ผมทำไมผมมาขอขึ้นงาน

มาขอถ่ายการบ้านด้วย จะมาลดให้ผมทำไมล่ะ ไม่ขอส่วนลดครับ ขอจ่ายเหมือนลูกค้าท่านอื่น ทางร้านเลยแจ้งโปร

2300 ลด 300 เหลือ 2000 เวลา 1.15 ชม. ก็เป็นอันว่าตกลงตามนั้น จึงเป็นที่มาของการบ้านครั้งแรกกับร้านนี้

Lize Rca Block D
รีบไปนะครับเดี๋ยวโปรจะหมดซะก่อน

𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • wait 'til you get a load of me

ร้านใหม่ สะอาดคลาสิคดี ตกแต่งเรียบแต่ดูมีเสน่ห์ พีอาสาวต้อนรับดี ยิ้มหวานพูดเพราะเชียว

เหมือนเคยหลบมุมไม่สุงสิงใคร นั่งชมบรรยากาศ ดูพีอารับลูกค้าท่านอื่นไปก่อน พอคนเผลอก็เก็บภาพมาฝากครับ

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• *
นั่งรอน้องสักแปบ ระหว่างนั้นก็โอนเงินค่าคอร์สเรียบร้อย ร้านรับเงินสด บัตรเครดิต โอนเข้าบัญชีได้หมด

เราก็ไม่ค่อยพกโอนล่ะสะดวกสุด เหลือไว้ทิปน้องสักหน่อยพอ  :92:

มาถึงห้องก็เก็บภาพมาฝากครับ ห้องดี ใหม่ สะอาด ที่นอนเสียงไม่ดังรบกวน

มีกระจกให้มองมุมสะท้อนสวยงาม ฝักบัวมีไฟเกร๋ๆด้วย 5555  :048: FIN

• *
สำหรับท่านที่ติดตามการบ้านก็เช่นเคยครับ ขณะนี้กลุ่มแรกเต็มไปแล้วกำลังจัดทำกลุ่มใหม่

ตะลอนทัวร์ 2 ยังไงแอดไลน์มาหาผมได้ครับ จะเชิญเข้าให้ครับ

และการบ้านนี้ก็เช่นเคย รูปอันเซ็นแซ่บๆก็ในกลุ่มเท่านั้น คลิปต่างๆก็ในกลุ่มเท่านั้น

ขอสงวนพื้นที่เว็บไม่ให้เดือดร้อนครับ ID:deadpoolfun

• *
มาถึง เหยื่อ เอ๊ยน้องที่ผมขึ้นในวันนี้กันครับ ทางร้านได้จัดการเลือกไว้ให้ พรีเซ้นไว้ว่าดีงาม

ซึ่งจากที่เจอครั้งแรกน้องเฟรนลี่ ทะเล้น แววตาซุกซน อารมณ์ดีเชียว เราก็ไม่เกร็งแระ

น้องก็ถามว่าพี่ใช่มั้ยค่ะที่มาถ่ายการบ้าน ไอ้เราก็ใช่ครับ ขอถ่ายหน่อยนะ น้องก็ยิ้ม

ปากเราก็ไวเนาะ ปกติพี่ full ตลอด หนูเป็นคนแรกในคอร์สนวดที่พี่ขึ้น วันนี้พี่จะจบงานด้วยอะไรนะ

น้องก็สวนเลย งั้นพี่ต้องลองดูนะคะ ตอบแบบยิ้มเยาะนิดๆแล้วเราก็พากันไปอาบน้ำ

บอกเลยว่าผมถ่ายรูปไปตลอด แล้วในช่วงทำงาน ก็มีการ "Live" ในกลุ่มไลน์เพราะโดนเร้าจากสมาชิก

เลยเอาซะหน่อยซึ่งน้องก็เล่นด้วยสนุกสนานกันไป ในกลุ่ม ทำเอากระชุ่มกระชวย

• *
อาบไปคุยไป เล่นกันไป จนออกมาถึงเตียงน้องก็ให้นอนคว่ำ น้องนวดให้แบบจริงจังเลยทีเดียว

เรียกได้ว่าเพลิน แต่!!! พอให้หันหน้ากลับมาน้องนวดให้แถว Babypool ก่อนจะเริ่มลงมือทำงาน

เรียกได้ว่าลิ้นเทพกันเลยทีเดียว ยับครับน้องจัดให้ทั้งตัว ก่อนจะจัดการ Poolball แบบเน้นๆและหนักหน่วง

แล้วผมก็ถึงได้เข้าใจ ว่าทำไม ลูกค้าหลายคนถึงต้องมาซ้ำ ซ้ำแล้วซ้ำอีก ก็ไม่ต้อง Full ซะที ปากและลิ้น

โคตรเทพ ตั้งแต่เขียนการบ้านมา คนนี้สุด ผมมั่นใจว่าถ้าท่านไม่ได้แข็งแกร่งหรือควบคุมได้ Car Park แน่นอน

แต่โชคดีผมรอดมาได้ เลยเป็นฝ่ายลุยจัดหนักกลับคืนไปบ้าง เล่นนมก่อน ครางเบาๆ ลงต่ำดิ เท่านั้นล่ะ

หลุดลุ่ย กระจุยกระจาย ลั่น ดิ้น จิก สารพัด จนกระตุกนิ่งไป แต่แปรงก็ยังคงทำงานปลุกน้องให้ตื่นมาต่อ

พอกลับมาก็ไล่ขึ้นมาวนที่นมต่อไป เหมือนอารมณ์จะได้ ประกบปากไปด้วย บดไปด้วย ถูๆไถๆ ลั่นไม่ลั่น

5555 ตัดบทนิด ผมมารู้ก่อนขึ้นงานว่าน้องเป็นเลส น้องไม่...กะชาย ถ้าบิ้วไม่ถึง ไม่มีทางได้แอ้ม

แต่.....บางอย่างพูดไม่ได้ ออกสื่อไม่ได้ ผมคงต้องไปลั่นในกลุ่มเท่านั้นเพื่อความปลอดภัย

อยากฝากไว้ว่า กว่า30 การบ้านจนมาถึงห้อง Hot คนนี้บริการดี ปากเลิศ อารมณ์ร่วมสุดยอด

สู้สุดฤทธิ์ ใจถึงมากๆ ถ้ามีเด็กแบบนี้ในร้านไหนสัก 10 คน ผมมั่นใจร้านนั้นรวยแน่นอน

ช่วงล่างหนึบมาก ย้ำ หนึบมาก

• *
ให้ความร่วมมือที่สุดจะจับถ่ายท่าไหนได้หมดจริงๆ

โพสเก่งเล่นด้วยไม่เสียวอยู่ ไม่ร้องลั่นอยู่ น้องก็ยิ้มแย้มตลอด

ปล. น้องตีผมซะแดงไปหมดเลย เวลาน้องเสียว จะเสร็จ 555

บ่ายๆมาต่อครับ ขอตัวไปนอนก่อน  พูดคุยได้ เม้นได้ ไลค์ได้ นะครับ

อย่างน้อยก็ช่วยให้มีกำลังใจไปตะลอนเก็บการบ้านดีๆมาฝากครับ

:006:

• *
เฉลยก่อนจะได้จองกันถูก 

น้องมอร์แกน แห่ง Lize Spa RCA

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
คนนี้เล็งๆอยู่พอดี

การบ้านยอดเยี่ยมครับ

+แต้มให้เลย

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 474
เปิดซิงร้านใหม่

:84: