ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟ้าใส //คนนี้เด็กใสๆตามใจถึงที่สุด น่ารักตรงเสปก@ทิวลิป อ้อมน้อย  (อ่าน 3634 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
วันนี้ส่งการบ้าน
น้องฟ้าใส เด็กหน้าใหม่แห่งวงการกระปู๋คับ

หุ่นดีทรงสวย ไซต์สมส่วนกับตัว เพรียวขาวละมุน ได้ที่กะวัย20 นิดๆ
ไลน์ถามทางร้านว่าเด็กใหม่มาเหรอ  จััดไปกับน้องฟ้าใส ตัวจริงสวยกว่าปก สูงขาวมามะ

น้องดูท่าเป็นคนหวานๆ เราเลยหยอดก่อน น้องคุยเก่งนิสัยดีคับ ไม่เคะเขินเราก็ถึงเนื้้อถึงตััวเลย
น้องอาบน้ำให้ละเอียดดีคับ เนื้อแนบเนื้อผิวน้องนุ่มลื่น ดูแลตัวเองดีมากกกก
ใส่ใจทุกรายละเอียด เค้าเทรนกันมาดี 55

น้องฟ้าใสมือนิ่มมว๊ากกก เข้ามาที่ห้องน้องชายก็ชูชัน น้องคว้ามับเข้าให้ พระเจ้าจอจมันจะแตกเอา
เราก็พลิกน้องนัวเลย ไซร์นัวฟินมากกเนื้อตัวสาวผิวเนียนเนี่ย ความเนียนคือของหวาน!!!

น้องขอนวดก่อนตามแบบแผนที่สืบทอดกันมาแห่งวงการกระปู๋
นวดก็เสียวมากมีปาดนมถูกตามตัวเอาเคลิ้มเลย
เรื่องบนเตียงขออุบอิบเอาไว้นะคับ
อิอิ

จัดไปสำหรับฟ้าใส เด็กสาวขาวเนียวอนาคตไกล