ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปร้าน oide spa บ้างครับ  (อ่าน 1208 ครั้ง)

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ใครเคยไปร้าน oide spa บ้างครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 10:59:27 AM »
ใครเคยไปร้าน oide spa บ้างครับ พอดีเห็นรูปน้องๆแล้วน่ารักมาก เลยอยากถามคนที่เคยไปใช้บริการว่าร้านนี้เป็นไงบ้าง  :92:

ออฟไลน์ Kidkidsaranang

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
Re: ใครเคยไปร้าน oide spa บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 02:27:42 PM »
เคยไปเยือนตั้งแต่สมัยร้านเก่าแถวเย็นอากาศ ราคาคอร์สแพงกว่าร้านอื่นในระแวกเดียวกัน แถมมันนี่ทอล์ค เปิดราคามาแพงกว่าค่าคอร์ส(ที่ว่าแพงแล้ว)อีก เลยไม่ได้ไปอีกเลยครับ

ออฟไลน์ SweepingHollow

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: ใครเคยไปร้าน oide spa บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 11:45:32 AM »
รูปหลายคนไม่ตรงปกครับ​ แต่แบบสวยจริงก็มีครับ
ผมว่าค่าคอร์สไม่เหมาะสมกับเนื้องานครับ​ :048: